Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายครับ YAMAHA NX-50 สภาพดี ใช้งานปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายครับ YAMAHA NX-50 สภาพดี ใช้งานปกติ

ขายตรงๆเลยครับ NX-50 สีเงิน-ดำ
    มีคู่เดียว ใช้เอง แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว ขาย 2,500 (ขายแล้วครับ)
    นัดรับได้ใน กทม ตจว ส่งได้ครับ ค่าส่ง 100 kerry ให้ครับ
    อุปกรณ์ครบกล่อง แต่กล่องจะเขียนว่าสีขาว ผมก็งงๆว่าทำไมกล่องเขียนสีขาว
    เสียงดีมากในงบนี้ และหายากมากๆ
    แต่ไม่ลดนะครับ ขอราคานี้เลย

พรุ่งนี้ส่งครับผม
    ขอบคุณพื้นที่มากครับ
    Attached Files
    Last edited by TroRuwA; 24 May 2020, 16:39:18.

ของแรร์มา

Comment

ของหายาก มาแล้ว

Sent from my CLT-L29 using Tapatalk

Comment

ไม่ทัน

Comment

Originally posted by EST_1892 View Post
          ไม่ทัน
          ไม่รู้ว่าหาอยู่ จะใด้จองใว้ให้

Comment

ไม่ทัน

Comment

ตัวหายาก

Comment

Working...
              X