Announcement

Collapse
No announcement yet.

VIVO Y51

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VIVO Y51

ขายแล้วววววววววววววววววววว

VIVO Y51

#รบกวนอ่านสักนิด #คิดก่อนถามนะคร้าบบบ..
    .
    #ราคา_990_บาท_พร้อมส่งฟรีทั่วไทย

สภาพเครื่องยังสวย สภาพยังดีครับ
    การใช้งานปกติดีครับ
    กล้องชัดๆ สวยๆ เลย
    จอภาพแจ่มๆ
    wifi bluetooth ใช้งานได้ปกติ
    จอทัชได้ปกติทุกจุด
    ลำโพงดังดี
    โทรออก-รับสายปกติ

ตำหนิ อ่านให้เข้าใจนะครับ
    เครื่องเปลี่ยนจอเทียบมานะครับ(จอแท้แตก)

มีตัวเครื่องให้พร้อมแบตนะครับ
    สายชาร์จไม่มีให้

รับประกัน 7 วัน ว่าเป็นไปตามที่ระบุไว้ครับ

สนใจจองได้เลยครับ
    แล้วแจ้งมาทาง Inbox ได้เลย
    .
    ระยะเวลาจอง #จองได้ไม่เกิน_24_ชั่วโมง
    .
    ติดต่อสอบถามได้ที่ Line : kerospeed
    หรือ 099-4496168
    .
    สามารถนัดรับสินค้าได้ที่บริเวณใกล้เคียง
    วัดแก้ว ซ.จรัญสนิทวงศ์ 35
    .
    https://www.facebook.com/Here2Hand

Last edited by kerospeed; 2 Jun 2020, 21:33:14.
Working...
X