Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung Galaxy A50S 6/128GB สีดำ ครบกล่อง ศูนย์ไทยไม่ติดโปร สวยกริบ (เทิร์น S7/S7E)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Samsung Galaxy A50S 6/128GB สีดำ ครบกล่อง ศูนย์ไทยไม่ติดโปร สวยกริบ (เทิร์น S7/S7E)

Samsung Galaxy A50S Ram 6/Rom 128GB สีดำ เครื่องศูนย์ไทย ไม่ติดโปรหรือล็อกใดๆ ใช้งานได้ปกติ สภาพสวยกริบ อุปกรณ์ครบกล่อง
    ***หาเทิร์น iPhone 6S/6S Plus 64GB ส่วนต่างคุยกันครับ***
    ราคา : 6500 บาท (ให้สิทธิผู้พร้อมราคาที่ผมตั้งมากที่สุดเสมอเด้อ)
    สภาพ (condition): ภายนอกสวยกริบใส่ไว้ในเคสตลอด
    ตำหนิ (defect): เท่าที่ดูยังไม่เจอเลยครับ
    ประกัน (warranty): 31/1/2021
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ช็อตครับ หารุ่นสำรองที่ถูกกว่านี้
    วิธีนัดพบสินค้า (meet method): เขตกรุงเทพมหานครแถวๆ คลองลำเจียก / นวลจันทร์ / นวมินทร์ /The Walk เกษตร-นวมินทร์ / Central Festival Eastville / CDC เลียบด่วน / เดอะมอลล์บางกะปิ / แฟชั่นไอซ์แลนด์
    ขอบคุณครับ

Last edited by mynorth; 3 Jun 2020, 02:02:14.

สนใจ samsung galaxy a8 plus2018 back +ส่วนต่างไหมครับ https://www.kaidee.com/product-356049952

Comment

Comment

Comment

Working...
        X