Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดนโกงสมัครไอดี wechat

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนโกงสมัครไอดี wechat

โอนเเล้ว500บาท เงียบหายไปเลย

เเก้ไขได้คืนมาเเล้วครับ โดนสวมรอยบัญชี
    Last edited by bossvanvan; 19 Dec 2020, 14:46:32.

งงครับ. จะสมัครไอดี wechat จะต้องจ่าย 500 เลยหรือ ตั้งหัวข้อชวนให้งงดีแท้

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
      งงครับ. จะสมัครไอดี wechat จะต้องจ่าย 500 เลยหรือ ตั้งหัวข้อชวนให้งงดีแท้
      ขอตอบจากประสบการณ์ตรงครับ
      อาจไม่เกี่ยวกับกรณีของ จขกท นะครับ
      แต่ช่วงสิ้นปี ผมไปหาเพื่อนที่จีน ก็จะสมัคร WeChat เพื่อติดต่อกัน เนื่องจากเพื่อนใช้ได้แต่ WeChat
      สมัครยากมากครับ ถ้าจะง่ายคือให้เพื่อนที่ใช้ WeChat Local จากจีน เพื่อยืนยัน
      ผมรู้สึกว่ามันยุ่งยาก สมัครยากจนผมล้มเลิกเลยครับ รอยืนยันอะไรมากมาย ให้เพื่อนอีกคนที่โชคดีสมัครได้ติดต่อกับเพื่อนที่จีนแทน
      จขกท อาจจะจ่ายเงินเพื่อให้ง่ายในการสมัครก็ได้มั้งครับ

Comment

จริงๆมันให้ใครก็ได้ที่ใช้ wechat verify ให้ก็ได้ครับไม่ต้องอยู่ที่จีน

Sent from my Pixel 2 XL using Tapatalk

Comment

Working...
        X