Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชลบุรี Mate20 pro สีดำ จอ+ขอบข้าง+แบตใหม่ 9,500 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ชลบุรี Mate20 pro สีดำ จอ+ขอบข้าง+แบตใหม่ 9,500 บาท

ได้รับเงินโอนแล้ว เตรียมจัดส่งไปชุมพร ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ
    Last edited by Lovejoshua; 30 May 2020, 08:50:26.

ขอรูปทาง PM หน่อยครับ

Comment

Originally posted by arm2003 View Post
      ขอรูปทาง PM หน่อยครับ
      ผมลงรูปไม่ได้ เมื่อก่อนเคยทำได้ ถ้าสะดวกแอดไลน์มาเดี๋ยวส่งรูปให้ครับ

Comment

ขายแลกเทิร์น ไม่กดราคา ส่วนต่างบวกลบตามราคาตลาด

Comment

Working...
        X