Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม admin Page Overclock Zone ครับ สมาชิก "หัวเขียว" ผมหาย แก้ไขอย่างไงได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม admin Page Overclock Zone ครับ สมาชิก "หัวเขียว" ผมหาย แก้ไขอย่างไงได้ครับ

เป็นสมาชิกมาแต่แรก และไปยื่นเอกสารสมัครที่สำนักงานแถววงเวียนโอเดี้ยนกลุ่มแรกๆ เลย (คนที่ 4) และก็ได้หัวเขียวตลอดมา ช่วงหลังนี้ติดภารกิจบ่อย ผมจึงไม่ได้ค่อยเข้ามาใช้งาน เลยไม่ค่อยสังเกตุ เพิ่งมารู้ตัวตอนที่น้องๆ แถวบ้านมันมาทักเราว่า หัวเขียวเราไม่มีแล้ว.... แอ็ดมิน = ช่วยตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยครับ (หัวเขียว มันก็เป็นความภาคภูมิใจของเราส่วนหนึ่งเหมือนกันครับ)

Originally posted by tony0000 View Post
    [ATTACH=CONFIG]4524345[/ATTACH]

เป็นสมาชิกมาแต่แรก และไปยื่นเอกสารสมัครที่สำนักงานแถววงเวียนโอเดี้ยนกลุ่มแรกๆ เลย (คนที่ 4) และก็ได้หัวเขียวตลอดมา ช่วงหลังนี้ติดภารกิจบ่อย ผมจึงไม่ได้ค่อยเข้ามาใช้งาน เลยไม่ค่อยสังเกตุ เพิ่งมารู้ตัวตอนที่น้องๆ แถวบ้านมันมาทักเราว่า หัวเขียวเราไม่มีแล้ว.... แอ็ดมิน = ช่วยตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยครับ (หัวเขียว มันก็เป็นความภาคภูมิใจของเราส่วนหนึ่งเหมือนกันครับ)
    เนื่องจาก หัวเขียวแบบเก่า ยังไม่รัดกุมเพียงพอ ทางทีมงานเค้าเลยให้ยืนยันใหม่ครับ ส่งเอกสารกับมือ พร้อมหน้าบุ๊คแบงค์ด้วย
    แล้วก็ถ่ายรูปพร้อมทีมงานด้วยครับ ผมอยู่ ตจว.ก็ไปทำมา ช่วงที่ทีมงานออกตามต่างจังหวัด เค้าจะประกาศเรื่อยๆ ผมก็หัวเขียว 2 รอบแระ
    อ่านเพิ่มตรงนี้ครับ

Comment

ต้องสมัครเป็นแบบใหม่ครับถ่ายรูปกับทีมงาน ถ่ายคู่บัตรประชาชน แต่ทาง OCZ สันจรตอนนี้น่าจะหยุดครับ ผมไปทำที่ออฟฟิตหัวลำโพง

Comment

Originally posted by ppunited View Post
        ต้องสมัครเป็นแบบใหม่ครับถ่ายรูปกับทีมงาน ถ่ายคู่บัตรประชาชน แต่ทาง OCZ สันจรตอนนี้น่าจะหยุดครับ ผมไปทำที่ออฟฟิตหัวลำโพง

ดีจร้า สบายดีน่ะ PM ไอดี line มาให้เฮียหน่อยดิ ^^

Comment

Originally posted by shockresist View Post
          เนื่องจาก หัวเขียวแบบเก่า ยังไม่รัดกุมเพียงพอ ทางทีมงานเค้าเลยให้ยืนยันใหม่ครับ ส่งเอกสารกับมือ พร้อมหน้าบุ๊คแบงค์ด้วย
          แล้วก็ถ่ายรูปพร้อมทีมงานด้วยครับ ผมอยู่ ตจว.ก็ไปทำมา ช่วงที่ทีมงานออกตามต่างจังหวัด เค้าจะประกาศเรื่อยๆ ผมก็หัวเขียว 2 รอบแระ
          อ่านเพิ่มตรงนี้ครับ
          ขอบคุณสำหรับการแน๊ะนำครับ ตกข่าวเรื่องยกเลิกลงทะเบียนซ้ำใหม่ (เพราะเหตุบางอย่าง) ก็เข้าใจแล้วครับ หลังจากนั้นผมก็โพสต์ข้อความไม่ได้อีก เลยกลับไปแก้ไขข้อมูลส่วนตัว รีเซ็ตและตั้งใหม่ หลังจากนั้นก็เข้าไปในเมล์ของตัวเองเพื่อยืนยันอีกรอบ "ก็กลับมาใช้งานได้เช่นเดิมแล้ว" ขอบคุณครับ

รอจังหว่ะทีมงาน "เปิดรับสมัครเพิ่มเติม" ค่อยไปทำใหม่ครับ

Comment

Originally posted by ppunited View Post
            ขอบคุณครับ สัญจร "หยุด" ถ้าสามารถไปสมัครใหม่ที่ออฟฟิตได้ ผมก็จะได้ไป เพราะช่วงนี้ Work From Home นั้งรถไฟฟ้า mrt จากปากซอยบ้านตัวเองไปได้เลย (สะดวกมากเดี๋ยวนี้)

ไม่ได้เข้ามาบ่อย ตกข่าว ทำเอาโง่เลยเรา 5555

Comment

เช็คแพพพ

Comment

ทดสอบ !!!!! อิอิ

Comment

ผมทำตอนมาสัญจรที่หาดใหญ่ครั้งแรก จำไม่ได้ว่ามีถ่ายรูปมั๊ย หลายปีล่ะ

Comment

ไม่มีแบบเขา

Comment

เช็คความเขียว ยังอยู่ไหม ไม่ค่อยได้เข้ามา

Comment

testๆๆๆ

Comment

เทสดูบ้างครับ

Comment

Originally posted by tony0000 View Post
                            [ATTACH=CONFIG]4524345[/ATTACH]

แจ้งตรง Verify member เลยครับ ห้องประมูล admin เขาไม่ค่อยเข้ามา

Comment

Working...
                            X