Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 4670 DDR4 มีวางขายรึยังครับ ชักงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire 4670 DDR4 มีวางขายรึยังครับ ชักงง

Sapphire 4670 DDR4 มีวางขายรึยังครับ ชักงง ผมไปถามคนอื่นบอกยังไม่มั้งแต่ ในเว็บบอกมีแล้วหรอ ครับ แล้วมัน มีขาย ที่ไหนบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ครับ ถ้ามีจิงๆ จะไปซื้อ มาลองดูอ่ะครับ

บางคนบอกว่าซื้อจาก BigIT
    ส่วนของผมซื้อมาจาก M&D

Comment

ราคา้ประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

ลองไป TK COM จิ ของเค้าดี
        มีเกือบทุกอย่าง

Comment

ผมไปสอยมาจากM&Dเช่นกันครับ BigITของหมดเมื่อ3-4วันที่แล้ว 2900-2950บาท

Comment

ผมสอยมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ ประกันของCom7 ราคา 2,900 ถ้วน

Comment

อ่า สอย ที่ไหนมาครับ

Comment

555 ว่าจะสอยอยู่เหมือนกัน ปล่อย 4850 ไปตั้งนานแระ ชักเหงาๆ เอามาดูหนังแก้เงี่ยน

Comment

Working...
                X