Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายชุดโฮมเธียเตอร์ LG สภาพดี ใช้งานปกติ ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายชุดโฮมเธียเตอร์ LG สภาพดี ใช้งานปกติ ถูกๆครับ

เคลียร์บ้าน ไม่ค่อยได้ใช้ครับ สภาพใหม่ ใช้งานได้ปกติ

ชุดเครื่องเล่น DVD มีลำโพง 6 ตัว ยี่ห้อ LG

ตามรูปเลยครับ หมดนี่เอาไป ขายได้แล้ว (รับถึงหน้าบ้าน เอาไป ขายได้แล้ว ครับ)

สะดวกนัดรับกับมือ ได้ที่ แมกแวลูพัฒนาการ โลตัสอ่อนนุช80 เดอะพาเซโอ้ ลาดกระบัง
    สวนหลวงร.9 โลตัสบางนา-ตราด(รามสองตรงข้ามเมกะบางนา)
    หรือ ใครสะดวกมารับกับมือถึงหน้าบ้าน สน. ประเวศ หรือ แอร์พอร์ทลิ้งค์สถานีบ้านทับช้าง ก็ราคาพิเศษตามนั้นครับ

ผ่านไปผ่านมาฝากดันกระทู้ จะขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ
    ขอบคุณพื้นที่ดีดีอย่าง OCZ ด้วยครับผม
    Last edited by nimnim; 30 May 2020, 19:35:06. Reason: ขายได้แล้ว

dun

Comment

ปิดครับ ขายได้แล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ดีดีครับ

Comment

Working...
      X