Announcement

Collapse
No announcement yet.

@--การ์ดจอOnbroadไหนเล่นเกมส์นี้ได้มั้งครับ(มีไหม)--@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @--การ์ดจอOnbroadไหนเล่นเกมส์นี้ได้มั้งครับ(มีไหม)--@

อยากได้บรอดที่มี vga onborad เล่น
    เกมส์ Flatout ULTIMATE CARNAGE GRID ASSASIN CEED PES2009
    พอจะมีไหมครับ
    (ถ้ามี)บอกชื่อบรอด + ราคา ให้ด้วยนะครับ ยิ่งราคาถูกยิ่งดี - -*

ขอบคุนงับ

HD 3200 มั้งนะ...555+

Comment

งืม ก็ึคงมี 780G 790GX
      GF8200 GF9300 GF9400(ของ Nvidia ไม่ค่อยเห็นเข้าไทยเท่าไหร่เลย)

ประมาณนี้่ล่ะมั้ง

Comment

GMA X4500 ของ INTEL ได้ค่ะเล่นอยู่ไม่เนียนก็พอไหว

Comment

วีโก้จะให้วิ่งเหมือนเฟอร์รารี่คงไม่ใหวมั้งครับ เกมส์ที่ว่ามาน่ะ การ์ดจอระดับกลางบางตัวยังเอ๋งเลย

Comment

Working...
          X