Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเลนส์ Canon EF 40mm f/2.8 STM ศูนย์ไทย สภาพสวยงาม ใส่ filter ตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเลนส์ Canon EF 40mm f/2.8 STM ศูนย์ไทย สภาพสวยงาม ใส่ filter ตลอด

สวัสดีครับขอนุญาตขายเลนส์ Canon EF 40mm f/2.8 STM ศูนย์ไทย สภาพสวยงาม ใส่ filter ตลอด ผมแถมไปทั้ง filter เลยครับ

ข้อมูลสินค้า
    ขออนุญาตยืมลิงค์จากร้านค้ามานะครับ^^
    https://www.bigcamera.co.th/canon-ef-40mm-f2-8-stm.html

สิ่งที่ท่านจะได้รับ
    1. ตัวเลนส์
    2. อุปกรณ์ข้างเคียง ฝาปิดเลนส์หลัง (ขาดฝาปิดเลนส์หน้าครับ ท่านสามารถหาซื้อได้ตามร้านกล้องทั่วไปเลยครับ) เอกสารต่างๆ กล่อง ครบกล่อง
    3. ตัวเลนส์หมดประกันแล้วนะครับ แต่สภาพดี ใช้งานได้ปกติครับ

เหตุผลแห่งการขาย
    - จะเลิกเล่นกล้องแล้วครับ เพราะเรียนหนักไม่มีเวลาเลย ซื้อมาก็เอามานอนนิ่งครับ5555

ราคาขาย 3000 บาท
    ติดต่อขอดูสินค้า หรือ นัดรับสินค้า
    ตามBTS MRT เซนทรัลลาดพร้าว บิ๊กซีสะพานควาย / หรือส่ง Kerry ให้ได้ครับ เด๋วผมแพ็คให้อย่างหนานุ่มจัดเต็มครับ
    โทร. ศูนย์แปดห้า 862 0037
    Line ID : bigboat555
    สามารถสืบค้นประวัติการขายได้เลยครับ เกิดมาไม่เคยโกงใครครับ อิอิ^^
Working...
X