Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้านแรงพอเพียง(ไม่แรงเลยด้วยซ้ำ) ในที่สุดก้อเสร็จ เห้อๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ่ายรูปดูไม่รู้เรื่องเลย
    ปล.คอมแรงมากครับ

Comment

Originally posted by tarantula View Post
      ถ่ายรูปดูไม่รู้เรื่องเลย
      ปล.คอมแรงมากครับ
      บอกแล้วไงคับ ผมุ่ายรูปไม่เก่งๆ

Comment

Originally posted by getready2day View Post
        บอกแล้วไงคับ ผมุ่ายรูปไม่เก่งๆ
        เวลาทำอย่างอื่น เองไม่ช็อกเลยเหรอ ไอ้หนู 5555+ ขำๆ

Comment

ดันหน่อยๆๆ

Comment

อิจฉาครับ

Comment

แรงครับ....
              เดี๋ยวรอ gtx 350 ออกเดี๋ยวผมเอามา SLI เกทับซะเลย
              มี RAMPAGE II EXTREME แล้ว รอ cpu กะ แรม
              ...ปล เอาจริงมีหวังกินม่าม่า อีกหลายเดือนแหงเลยครับ
              Last edited by toma33; 9 Mar 2009, 22:31:59.

Comment

ไม่บ้านแล้วท่าน เกือบเปนยานอวกาศแล้วคับ (สวยงามแถ้))))

.........อิอิ........

Comment

แรง + แพง + หรอย = สอบผ่านหมด

เอ่อ ... ซิงค์ Cpu ?

Comment

ขาด sink cpu
                    คริๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                      อิจฉาครับ

Originally posted by toma33 View Post
                      แรงครับ....
                      เดี๋ยวรอ gtx 350 ออกเดี๋ยวผมเอามา SLI เกทับซะเลย
                      มี RAMPAGE II EXTREME แล้ว รอ cpu กะ แรม
                      ...ปล เอาจริงมีหวังกินม่าม่า อีกหลายเดือนแหงเลยครับ
                      คับผมรอ 350 ไม่ไหวเลยเล่น 295
                      Originally posted by mozartmai View Post
                      ไม่บ้านแล้วท่าน เกือบเปนยานอวกาศแล้วคับ (สวยงามแถ้))))

.........อิอิ........
                      มันยังบินไม่ได้เลย T^T
                      Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                      แรง + แพง + หรอย = สอบผ่านหมด

เอ่อ ... ซิงค์ Cpu ?
                      อิอิ ซิ้งๆ
                      Originally posted by jor_3230 View Post
                      ขาด sink cpu
                      คริๆๆๆๆๆ
                      คิคิ ซิ้งหายไปไหนๆๆ

มีแต่คนบอก มีเงินซื้อ 295 ไม่มีเงินถอย ซิ้งหรือ ผมรอซิ้งที่เยนกว่า v8 ยังไม่ออกอยู่ +ไม่มีตัง อิอิ

Comment

ดีหมดทุกอย่างเลย ยกเว้น Sink นี่แหละครับ ข้องใจ Sink มากๆ เอิ้กๆ อ้อจัดสายสวยดี ชอบๆ

Comment

Originally posted by whiteII View Post
                          ดีหมดทุกอย่างเลย ยกเว้น Sink นี่แหละครับ ข้องใจ Sink มากๆ เอิ้กๆ อ้อจัดสายสวยดี ชอบๆ
                          หวาดดีคับพี่ อิอิ ไม่เห็นออนเลยพักนี้ ออน ก้อเล่นเกมอย่างเดียว

Comment

ดีน้อง

เล่นเกมส์ไรอยู่อ่า

มาทักทาย

Comment

O_o!!

การ์ดเหลี่ยมดีจิงๆ อิอิ

Comment

Originally posted by godchaiz View Post
                                ดีน้อง

เล่นเกมส์ไรอยู่อ่า

มาทักทาย
                                ยังไม่มีเกมเล่นเลยอิอิ พี่ๆ
                                Originally posted by sunsun View Post
                                O_o!!

การ์ดเหลี่ยมดีจิงๆ อิอิ
                                เหลื่ยมๆๆๆ มากก

Comment

Working...
                                X