Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Switch Bios ของ Nitro+ RX580 4GB ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Switch Bios ของ Nitro+ RX580 4GB ครับ

พอดีผมจะสอบถามว่าตัวนี้ Bios ของ Nitro+ RX580 4GB ครับ
    เป็นโหมด OC กับ Silent หรือว่าทั้งสองข้างเท่ากันครับ
    ผมหาดูใน Google ก็ไม่เจอ คือผมอยากรู้เฉยๆครับ ว่าฝั่งไหน OC ฝั่งไหน Silent แล้วค่า GPU clock เท่าไหร่ ถ้ามันไม่ถูกผมจะได้แฟชรให้ถูกครับ
    ขอบคุณครับ

ตอนนี้มันเท่ากันทั้งสองข้าง 1411/1750 ครับ Ram Elpida

ethereum

Comment

Working...
    X