Announcement

Collapse
No announcement yet.

/\/\/\ โชว์เคส SAGITTA โมสวิทต์ไฟ แบบประหยัดงบกันดีกว่า /\/\/\

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• /\/\/\ โชว์เคส SAGITTA โมสวิทต์ไฟ แบบประหยัดงบกันดีกว่า /\/\/\

ผมได้ปรับปรุงรูปแบบมาจากกระทู้นี้http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345047
    และก็สำเร็จออกมาตามนี้เลยครับ ลงตัวที่สุดละ

สวิทต์แต่ละตัวคุมไฟตามนี้ครับ
    1.พัดลมข้าง
    2.ไฟส่องหน้าจอ
    3.ไฟUV
    4.ไฟสีแดงบนช่องDVD

อันนี้ตอนประกอบลงเครื่องครับ

อันนี้ยากโชว์ อ่ะครับ

Last edited by songpol_oot; 25 Feb 2009, 02:50:08.

สวยงามสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

SAAG กลัวเอดส์เหรอครับ? เห็นใส่ถุง เอิ๊กๆ แซวเล่นครับ สวยดีครับ แต่ภาพไม่ค่อยชัดเลย

Comment

Originally posted by aekshow View Post

SAAG กลัวเอดส์เหรอครับ? เห็นใส่ถุง เอิ๊กๆ แซวเล่นครับ สวยดีครับ แต่ภาพไม่ค่อยชัดเลย
        มันจาได้ไม่มีฝุ่นไง ใส่ไว้เฉยๆ พอจาฟังเพลงก็ดึงออก

รูปใช้กล้อง โนเกีย6300 ถ่ายตอนแสงไม่พอด้วยอ่ะครับ ดีที่สุดแล้วเนี่ย

Comment

SAGITTA ถ้าไม่ได้ปิดหน้ากากดีวีดี ผมว่าเหมือนกะกันดั้มเลยนะครับ สวยดีครับ จัดสายเนียนเลยท่าน ^ ^

*หลังสวิทปิดเปิดไฟที่ต่อใหม่น่ะครับ ให้ดีใช้ท่อหดหรือพันเทปให้ดีนะครับ กลัวช๊อตอะ - -"

Comment

จอใหม่มาเลย ยังไม่ได้แกะพลาสติกออกเลยนะ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
              SAGITTA ถ้าไม่ได้ปิดหน้ากากดีวีดี ผมว่าเหมือนกะกันดั้มเลยนะครับ สวยดีครับ จัดสายเนียนเลยท่าน ^ ^

*หลังสวิทปิดเปิดไฟที่ต่อใหม่น่ะครับ ให้ดีใช้ท่อหดหรือพันเทปให้ดีนะครับ กลัวช๊อตอะ - -"
              ไม่ได้หุ้มไรไว้เลย สดๆครับ ไว้เดี๋ยวจาเอาท่อหดมาหุ่มละกันครับ เสียวอยู่

Originally posted by evilbenx View Post
              จอใหม่มาเลย ยังไม่ได้แกะพลาสติกออกเลยนะ
              ซื้อเมื่อปีใหม่นี้อ่ะท่าน

Comment

เอาของผมไปดูเพิ่งเป็นสาวก sagitta 2
                Attached Files

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ^
                  สวยงามครับ

Comment

ใช้สะกิดตาเหมือนกันเลย
                    แต่ของผมไฟด้านหน้าไม่ติดซะแล้ว

Comment

Originally posted by spiderman3 View Post
                      เอาของผมไปดูเพิ่งเป็นสาวก sagitta 2
                      อยากได้เคสนี้มากๆเลย ราคาเท่าไรหรอ ให้ผมได้ไหม (ฟรี)

Comment

^
                        ^
                        ^
                        1950 ที่ TK

หรือ 1400-1600 ที่ห้อง IT Market เป็นมือสองนะ เห็นอยู่2-3ตัว

Comment

เงียบเหงา

Comment

เจ๋งดี

Comment

ใช้อะไรเจาะรู้อ่ะครับ ???

Comment

Working...
                              X