Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xiaomi MI Router Pro AC2600 สภาพงาม อุปกรณ์ครบกล่องครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Xiaomi MI Router Pro AC2600 สภาพงาม อุปกรณ์ครบกล่องครับ

เพิ่มเติม มีของ 2 ตัวนะครับ

ขาย Xiaomi MI Router Pro AC2600 สภาพงาม อุปกรณ์ครบกล่องครับ

สินค้า - Xiaomi MI Router Pro AC2600 จำนวน 2 ชุด

อุปกรณ์ - อุปกรณ์ครบกล่องนะครับ อ้างอิงตามรูปภาพ(รูปเยอะ)

ประกัน - ประกันไม่มีแล้ว แต่ผมประกันใจให้ 7 วันครับ

ราคาชุดล่ะ 1600 บ. รวมส่ง ปณ. หรือ Kerry และ หากท่านไหนที่อยู่ กทม.ผมสามารถวิ่งส่งเองให้กับมือ หากระยะทางไม่ไกลกันมากครับ

เบอร์ติดต่อ 094-681-4759 ต่าย ครับ

LINE ID : EST_1892

นัดรับเองกับมือได้ใน กทม.แถว ลาดกระบัง ช่วงเวลา 08:30-18.00 ทุกวัน ครับ หากให้วิ่งส่งด่วนตามพิกัดด้านล่างในเขต กทม.เท่าที่ผมไปได้

พิกัด ที่ผมสามารถวิ่งส่งเองนอกสถานที่ได้ใน กทม. ลาดกระบัง อ่อนนุช บางนา แบริ่ง สำโรง พระโขนง พระราม 4 พระราม 3 สาธร พระประแดง บางปะกอก

ส่วนท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกรับของเองกับมือ ผมส่ง ปณ. หรือ Kerry ให้ได้ ไม่ต้องรอหมายเลข tracking number นานครับ

เช็คประวัติย้อนหลังได้ครับ ขายของมากกว่า 100 กระทู้ ไม่เคยมีปัญหา

ตัวที่ 1 ท่าน s-s-k-1 โอนเงินมาแล้วครับ จัดส่ง Kerry ให้เรียบร้อยครับ 08/06/2563

ตัวที่ 2 ครับ

Last edited by EST_1892; 8 Jun 2020, 14:25:27.

Comment

Comment

Comment

สนใจครับ ใช้กับ ais fiber ใด้ใหมครับ

Comment

Originally posted by basic View Post
            สนใจครับ ใช้กับ ais fiber ใด้ใหมครับ
            ใช้ได้ครับ ผมมีวิธีทำให้ใช้กับ AIS Fibre ได้ครับ

ตัวที่ 1 มีท่านนึงโอนตังค์มาแล้วครับ ^^
            Last edited by EST_1892; 7 Jun 2020, 12:51:57.

Comment

โอนให้แล้วนะครับ...คนขายให้คำปรึกษาและคำแนะนำดีมากเลยครับ..ไว้ใจได้..

Comment

Originally posted by s-s-k-1 View Post
                โอนให้แล้วนะครับ...คนขายให้คำปรึกษาและคำแนะนำดีมากเลยครับ..ไว้ใจได้..
                ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมส่งของให้นะครับ

Comment

เพิ่มรูปตัวที่ 2 แล้วนะครับ

Originally posted by s-s-k-1 View Post
                  ส่งของให้เรียบร้อยครับ หมายเลขการจัดส่งแจ้งทางไลน์แล้วนะครับ ^^
                  Last edited by EST_1892; 8 Jun 2020, 14:23:24.

Comment

Comment

จองครับ... จัดมา✌️

Comment

Originally posted by srisugda View Post
                        เดี๋ยวพรุ่งนี้ ผมส่งของให้ครับ พี่ ^^

Comment

Originally posted by srisugda View Post
                          ส่งของให้เรียบร้อยแล้วนะครับ หมายเลขการจัดส่ง ส่งให้ทางไลน์เรียบร้อยครับ

Comment

ได้รับของแล้วครับ..ของใหม่เหมือนมือหนึ่งเลยครับ..ขอบคุณนะครับ..

Comment

พ่อค้าใจดี บริการเยี่ยม

Comment

Working...
                              X