Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX Radeon RX 470 4GB GDDR5 1900 รวมส่ง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] XFX Radeon RX 470 4GB GDDR5 1900 รวมส่ง

***Sell***

การ์ดจอ XFX Radeon RX 470 4GB GDDR5 พัดลมเดี่ยว สภาพ 95% ต่อไฟเพิ่ม 6 pin 1 ช่อง

การ์ดรุ่นกลาง ราคาย่อมเยาว์ เล่นเกมที่ระดับ full hd ลื่นๆ ทุกเกม

*ตำหนิ พัดลมดังตอน full load นอกนั้นใช้งานได้ปกติทุกฟังก์ชัน ทุกพอร์ตครับ*

ราคา 1900 บาท รวมส่งฟรีทั่วประเทศครับ

ประกันศูนย์หมดแล้วไม่เป็นไร เพราะซื้อกับเพจเราประกันใจให้ 1 เดือนเต็มครับ

เครดิตมีพอประมาณ ลองค้นหาได้เลยครับผม

สนใจ Inbox เข้ามาสอบถามได้เลยครับ

รับจัดสเปค ประกอบคอม อัพเกรดคอมพิวเตอร์ ทั้ง PC และ Notebook ด้วยอุปกรณ์ทั้งมือ 1 และมือ 2 สนใจ Inbox เข้ามาสอบถามกับทางเพจเราได้เลยครับ
    http://fb.me/millcomputer

ดันๆ แรงเท่าตัวไหนของพี่เขียวเหรอครับ

Comment

Originally posted by teptop View Post
      ดันๆ แรงเท่าตัวไหนของพี่เขียวเหรอครับ
      ประมาณ gtx 1060 3GB ครับ
      ผม pm รายละเอียดหาคุณไปแล้วแต่มันส่งไม่ได้นะครับ มันขึ้นว่าพื้นที่เก็บ pm คุณเต็ม คุณน่าจะต้องลบ pm เก่าๆ ออกก่อนนะครับผม ขอบคุณครับ

Comment

ปิดการขายครับ ขอบคุณพื้นที่ ocz ครับ

Comment

Working...
        X