Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องรบกวนการ์ดค่ายแดงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องรบกวนการ์ดค่ายแดงครับ

ตอนนี้ผมใช้ Sapphire 256*256 3850 cross fire อยู่ครับ(การ์ด 3850 สองตัว)
    แต่อยากเปลี่ยนไปใช้ 4830 4850 น่ะทุกท่านคิดว่ามันคุ้มหรือแรงขึ้นมากมั๊ย
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ...Thanks
    (หรือมีรุ่นอื่นแนะนำมั๊ยครับ...เขียวก็ได้)

คุ้ม
    HD3850 Cross fire ไม่ได้เเรงเลย
    ไม่เชื่อลอง เทส VGA ตัวเดียว กับ Cross fire ดูนะว่า เกมส์ Crysis มันเพิ่มมากี่ fps แล้วจะตกใจ ว่าตูเสียเงินฟรีนี้หว่า
    ตัวเดียว 30 fps
    Cross fire 32 fps (กำ)

Comment

^^^อย่างท่านว่าเลยครับแรงขึ้นไม่ถึง 5 %

Comment

Working...
      X