Announcement

Collapse
No announcement yet.

I5 8600K 4750 บาท ประกัน JIB 3 ปีเต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

พวกของลดราคาพวกนี้เค้าจะอัพเดตตอนไหนครับ จะได้นั่งเฝ้าบ้าง ไม่เคยทันเลยซักรอบ T_T

พวกเมนบอร์ดตัวเทพเก่า ๆ พวกนี้

Comment

หลังจากเห็นจขกท. OC โชว์ อดใจไม่ไหวเลยไปตามรอยหามาเลียนแบบ ได้จากพ่อค้าคนอื่นแทนแต่ราคาพอได้ แต่ยังไม่มีเวลาเล่นไฟ ได้ 5GHz @ไฟ auto 1.280 ลื่นจริงๆ บนsink ลมตัวละพันห้า Xigmatek wind power pro เล่นเกม farcry5 4k tempไม่เกิน 70ต้นๆ (เย็นกว่าสมัยผม OC i7-4790k@4.6GHz บนน้ำปิดอีก)

OC 5GHz ทำไมมันง่ายแบบนี้ -_-"

Comment

เมพ

Comment

สำหรับคนที่หาราคาต่ำกว่า 5 พันไม่ได้ 9600KF น่าจะพอแทนได้อยู่ ต่างกัน 1,390 บาท

Comment

เพิ่งเห็น

#ซื้อไปเกือบ 3 ปีละ ไม่เคยลากเลย

Comment

ธค. นี้ i5 8600k ของผมก็ครบ 3 ปี เช่นกัน (เดิมๆ ไม่ลาก ไม่โอซี)

Comment

8600k ใช้กับซิงค์ 8400 ได้มั้ยครับ ขี้เกียจประกอบ จริงๆเร็วกว่ากันเยอะมั้ยอะ

Comment

Originally posted by model View Post
                    8600k ใช้กับซิงค์ 8400 ได้มั้ยครับ ขี้เกียจประกอบ จริงๆเร็วกว่ากันเยอะมั้ยอะ

ใช้ได้ครับ แรงกว่าเดิมหน่อยนุง
                    แต่ถ้า oc นี้ต่างกันพอสมควรเลย

Comment

Working...
                    X