Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่คันมือ ครับหาผู้ชี้แนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่คันมือ ครับหาผู้ชี้แนะ

บ้านอยู่แถวเจริญกรุงครับ ใกล้แหล่งวัตถุดิบ แต่ๆๆๆๆ

มีแนวคิด ดราฟงานได้
    มีวัตถุดิบ อยู่ใกล้ๆ หาได้ไม่ยาก

แต่ ชีวิตบัดซบ ไม่มีเครื่องมือ ทั้งเนื้อทั้งตัวมีแต่ ไขควงอันนึง กะแหนมตุ้มจิ๋ว ซ้ำยังอ่อนด้อยเรื่องการใช้ท่า เอ๊ย การใช้เครื่องมือที่เหมาะสมครับ

ท่านผู้รู้ ช่วยชี้แนะทีครับ ผมจะเอาแบบที่อยากทำ ไปหาเครื่องมือ หรือช่างช่วยสานงานให้ผมได้ที่ไหนดีครับ

ขอบคุณมากครับ อยากมีฝันที่เป็นจริงเสี๊ยที

ซื้อสิครับ แถวนั้นเครื่องมือขายมากมาย
    ไม่ต้องหาช่างทำหรอก เรานี่แหละเป็นช่างเองได้ใจกว่า ได้เหงื่อด้วย 55+

Comment

ซื้อเครื่องมือมาแล้วลองทำเองเลยค่ะ

ละจะรู้ว่า มันออกมาเละๆ แต่ภูมิใจ 5555+

Comment

ไม่ลองไม่รู้ครับท่าน ของผมวิ่งยืมเครื่องมือเพื่อนๆมาทำ จนตอนนี้ซื้อเองหมดละครับ

Comment

ไรเหร๋อๆ

Comment

วาดแบบที่เราคิดได้แล้วละเลงออกมาเป็นกระดาษครับจากนั้นค่อยๆคิดค่อยๆทำครับดีไซน์ไปทีละอย่าง
            ตัวอย่างง่ายๆครับ นึกว่าเราทำไรกับผู้หญิงซิครับเราจะทำแบบนุ่มนวลหรือแบบว่าโหดร้ายละครับ

Comment

อิอิ ได้หลายคน ท่านใดในนี้ สนใจจาให้ผมหยิบยืมเครื่องมือ ได้ไหมครับ (เฮ้ ตลกยืมเลยกรู)

รึจาให้ผมยืมสถานี้ยกเครื่องไปทำ พร้อมให้ท่านๆ ชี้แนะ ได้ไหมครับ ( เฮ้ คนไม่รู้จักจาให้เข้าบ้านได้ยังไง )

Comment

Working...
              X