Announcement

Collapse
No announcement yet.

A8 7600ยังไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A8 7600ยังไหวไหมครับ

อยากจะใส่การ์ดจอมือสองเพิ่ม เอาไว้เล่นเกมในสตรีม พวก rx 570 หรือไม่ก็1060 อยากทราบว่าA8 7600 จะยังไปกันได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ทิ้งลงถังขยะเถอะครับ

Comment

Originally posted by Crazy_O View Post
      ทิ้งลงถังขยะเถอะครับ
      Q ไว้ เดี๋ยวแก้

Originally posted by kissdog View Post
      อยากจะใส่การ์ดจอมือสองเพิ่ม เอาไว้เล่นเกมในสตรีม พวก rx 570 หรือไม่ก็1060 อยากทราบว่าA8 7600 จะยังไปกันได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
      เปลี่ยน CPU+MB ดีกว่าถ้ามีงบ ถ้าไม่มีก็น่าจะช่วยได้ไม่มากก็น้อย CPU พลังประมวลผลมันเท่านั้น..

Comment

ใส่ได้แต่วิ่งตามเวรตามกรรมครับ

ถ้ามีงบจัดใหม่เถอะ

Comment

เล่นเน็ตพิมพ์งานสบายครับ 555
          ห้องโน้นยังใช้ 775. ยุเลยใส่ได้ขวด
          เล่นได้มีเงินค่อย อัพไรเซนทั้งระบบ

Comment

อยากอัพก็ใส่ๆไปก่อน หรือถ้างบเยอะพอซื้อใหม่ทั้งเครื่องดีกว่า

Comment

ใส่ได้ครับเล่นเกมดีกว่า GPU เก่า

Comment

RX-570 มือสองราคาก็ไม่ได้ถูกนะ ผมว่าขายยกชุด ไปหาจับ R3-2200G มือสองก่อนดีกว่ามั้ย
                ก็แรงราวๆ R3-1200+RX550 ที่ลูกผมเล่นอยู่ ก็เห็นเบ่น Fornite Pubg ปรับต่ำได้อยู่นะ
                แต่ผมเล่น PUBG LITE สบายๆ

ป้ายยาทีนึง
                V

Comment

เกมเก่าหน้านี้ซัก 3 ปี กับการ์ดจอ 1050ti ไม่ก็ 1650 ก็ยังไหว
                  ถ้าหลังจากนั้นดูเป็นเกมๆไป

Comment

Originally posted by ssk View Post
                    RX-570 มือสองราคาก็ไม่ได้ถูกนะ ผมว่าขายยกชุด ไปหาจับ R3-2200G มือสองก่อนดีกว่ามั้ย
                    ก็แรงราวๆ R3-1200+RX550 ที่ลูกผมเล่นอยู่ ก็เห็นเบ่น Fornite Pubg ปรับต่ำได้อยู่นะ
                    แต่ผมเล่น PUBG LITE สบายๆ

ป้ายยาทีนึง
                    V
                    ราคาrx. 580. โดนฉุดด้วย 5500xt 8 Gbมือ1ครับ

Comment

570-1060 เห็นยังขาย 3000+ กันอยู่เลย R3-2200G+A320 มือสองน่าจะ 2500+1000 ขายของเก่าซื้อ RAM น่าจะจบล่ะครับ

Comment

เกมส์ ออนไลน์ไม่หนักสบายๆๆนะ ดีกว่า
                        Core2quader อีกชุดคําสั่ง fma3-4ครบ
                        A.v.x. sse4.2. ถ้าไม่มีงบก็ใส่ได้ครับ
                        เล้นไปก่อน แล้วค่อยหางบอัพ ซิสเต็ม
                        d. D. R4 เรื่องฮาร์แวร์เก่า ใส่ v. G. A.
                        2017 อัพที่ต้องกัวคือจอดํา ครับ
                        สําหรับ เอพียูทุกรุ่นใส่ได้หมดตอนนี้
                        ไม่มีจอดํา
                        Last edited by micronz; 25 Jun 2020, 00:25:12.

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

เรื่องราคาตอนนี้มือ 2. G.t.x.1060
                            แพงมากราคา 4000-4500. บาทครับ
                            ถ้าเอามาเล่น ทําคอขวดไว้จังหวะ
                            อัพ ทั้งระบบมาเป็น d d. R. 4
                            หาrx. 580. แรม8gb.
                            แรงกว่า 1060. ฟัดกับ 5500xt
                            เลย เวลาอัพระบบใหม่ไรเซ่น
                            ส่วนตัวแนะนํา r5 2600x ถ้าจะอัพ
                            ภายหลัง บอร์ดถูกๆเยอะแยะ
                            _______
                            Rx. 580. แรงกว่า570. ประมาณนึงเลย
                            จะได้ไม่กลายเป็นขวดการ์ดจอแทนครับ
                            เวลาอัพ CPUทั้งระบบภายหลัง
                            Last edited by micronz; 28 Jun 2020, 17:07:22.

Comment

a8 7600 ออนบอร์ด ผมก็ใช้เล่นเกม9yin อยู่
                              ลงดัน อุ้มคน ขายชั่ง ก็ได้เดือนละ1000อยู่นะ

Comment

Working...
                              X