Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย iphone 6s ชมพู 64 gb ราคาดีๆ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย iphone 6s ชมพู 64 gb ราคาดีๆ

อุปกรณ์ (device):iphone 6s pink 64gb มีแต่ตัวเครื่อง เคสพลาสติกมีรอยตามการใช้งาน สายชาร์จเทียบ
    ราคา (price): 4200 ต่อรองได้ครับ
    สภาพ (condition): 80% จอสวย รอบตัวเครื่องที่เป็นสีชมพูริ้วรอยเยอะ
    นอกจากตำหนิที่แจ้งด้านล่าง ผมไม่เจอปัญหากวนใจในการใช้งาน 4g wifi bluetooth gps กล้อง ปกติดี

ตำหนิ (defect):

1. ริ้วรอยเยอะครับ (แต่จอสวย มีขนแมวเล็กและจางจนถ่ายไม่เห็น ถึงเพ่งด้วยตาเปล่าก็ยังเห็นยากมาก) ใส่เคสปิดก็สวย

2. ผมคาดว่าเจ้าของเก่าเปลี่ยนจอมา (ไม่แจ้ง แต่ขี้เกียจตาม) เนื่องจาก 3d touch ตอนเล่นเกม ผมมีปัญหาใช้งานไม่ค่อยแน่นอน

3. batt health 84%

4. สายชาร์จเทียบ ต้องเสียบแน่นๆหน่อย

เหมาะกับคนที่ : อยากได้ ios ลื่นๆ ไปต่อ ios 14 ความจุเยอะหน่อย ราคาเบา ไม่คาดหวัง 3d touch เอาไปเล่นเกม

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): รับต่อมมาสัก 4-5 เดือนได้ครับ อายุจริงคงหลายปี
    ประกัน (warranty): ไม่มีจ้า
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ปล่อยของออกบ้าง
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0854055550
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ส่ง ems นะครับ
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

Comment

Comment

Comment

ถามได้ครับ

Comment

ปิดครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X