Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายCPU AM3+ FX 6300+ชิ้งค์ทองแดง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายCPU AM3+ FX 6300+ชิ้งค์ทองแดง

#$&ปิดกระทู้​ครับ​ ขายแล้วครับ​ ขอบคุณ​ครับ​@#$
    FX 6300 6C/6T รุ่นประหยัดไฟ Default TDP / TDP 95W
    https://www.amd.com/en/products/cpu/fx-6300
    cpu+ชิ้งค์ทองแดง 1200 บาท ส่งเคอรี่60บาท
    สินค้าใช้งานได้ปกติเพิ่งถอดออกจากเครื่อง เพราะ​เปลี่ยน​เป็นรุ่นใหม่​ cpuพร้อม​ชิ้งค์เดิมของ6350ตามภาพใส่ไม่กี่ครั้งเพราะใสcm tx3แทนตลอดรับเอง​แถมcm tx3ให้ ​ประกันให้​7วัน​ สะดวกนัดรับแถวพุทธมณฑลสาย1ตลอดสาย ​สายใต้​ใหม่​ หรือ ใกล้เคียงไม่ไกลมากไปส่งให้ได้ ต่างจังหวัด​ส่งเคอรี่ +60 ขอบคุณ​ครับ​0883354328

สินค้าใช้งานได้ปกติเพิ่งถอดออกจากเครื่อง เพราะ​เปลี่ยน​เป็นรุ่นใหม่​ cpuพร้อม​ชิ้งค์เดิมของ6350ตามภาพใส่ไม่กี่ครั้งเพราะใสcm tx3แทนตลอดรับเอง​แถมcm tx3ให้ ​แต่ประกันให้​7วัน​ สะดวกนัดรับแถวพุทธมณฑลสาย1ตลอดสาย ​สายใต้​ใหม่​ หรือ ใกล้เคียงไม่ไกลมากไปส่งให้ได้ ต่างจังหวัด​ส่งเคอรี่ + 100ขอบคุณ​ครับ​
    Attached Files
    Last edited by commod555; 7 Jul 2020, 22:32:33.

cpu 1000 รวมส่งได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by Donlee View Post
      cpu 1000 รวมส่งได้ไหมครับ
      ขอราคานี้ก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

รับได้แถวไหนบ้างครับ

Comment

Originally posted by Donlee View Post
          รับได้แถวไหนบ้างครับ
          เดอะมอล์บางแค โลตัสบางแค ชีค่อนบางแค ประมาณนี้ก็ได้ครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

ไม่เอาซิงค์ลดได้อีกไหมคะ เดี๋ยวให้แฟนวิ่งไปรับค่ะ

Comment

ยังอยู่ไหม

Comment

Working...
                      X