Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ขายลำโพง​ Sony SS-CE350HD สภาพสวย​ เสียงดีตามสไตล์ญี่ปุ่น​ ราคาไม่แพง​ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] +++ ขายลำโพง​ Sony SS-CE350HD สภาพสวย​ เสียงดีตามสไตล์ญี่ปุ่น​ ราคาไม่แพง​ +++

+++ ลำโพง Sony SS-CE350HD สีดำดอกขาวสวย เสียงดี เบสกระชับ กลางชัดเจน แหลมใส ติดหวาน ฟังได้ทุกแนวเพลง​ +++

ขนาดตู้ กว้าง 13.5 cm สูง 23 cm ลึก 20 cm

ขนาด Woofer 4 นิ้ว กรวยกระดาษ ดอกสวยสมบูรณ์ 100% มีหน้ากากให้ครบครับ

ตำห​นิ​ *** หน้ากากผ้าขาดมุมนิดเดียว​ หมุดยึดหน้ากากหัก 2 อัน ปิดได้ปกติ ไม่มีผลกับเสียงครับ​ ***

ราคา​ : SOLD OUT​ บาท

ท่านไหนสนใจสอบได้ครับ 0​ 9​ 6​ 6​ 5​ 6​ 7​ แปดแปดเก้า​ ...ขอบคุณครับ...
    Last edited by JROCK; 4 Jul 2020, 14:14:03.

ของอยู่ที่ไหนครับ (กี่วัตต์กี่โอห์มครับ)

Comment

Originally posted by ssamth2003 View Post
      ของอยู่ที่ไหนครับ (กี่วัตต์กี่โอห์มครับ)
      8​ โอห์มครับ​ อยู่กรุงเทพนัดรับได้ครับ

Comment

Working...
      X