Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>> Therminaltake UX100 ARGB รับประกันสองปี ไฟสวยๆ ของใหม่ <<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] >>>>>>>>>> Therminaltake UX100 ARGB รับประกันสองปี ไฟสวยๆ ของใหม่ <<<<<<<<<<

ซีพียูซิ๊งค์ ถ้าหาตัวนี้อยู่มาเอาไปเลยครับ คุ้มๆกล่องยังไม่แกะ

พัดลมซีพียู Therminaltake UX100 ARGB รับประกันสองปี พึ่งซื้อกล่องยังไม่เคยแกะ ขายเพราะซื้อชุดน้ำมาใส่แทน

ขาย 500 รวมส่งให้ครับ

สนใจ O9O99993O8 / O854O43219

ของอยู่ลาดพร้าว 43/2

Last edited by eToken; 4 Jun 2021, 14:17:31.

อัพจ้า

Comment

ดันครับ ของไม่เคยใช้งานนะครับ

Comment

พัดลมรุ่นนี้ใส่แล้วสวยนะครับ เคสใสนี่อย่างสวยเลย

Comment

Working...
        X