Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟัง SteelSeries ARCTIS 3 และ Creative HQ 1500 มาชมกันก่อนได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] หูฟัง SteelSeries ARCTIS 3 และ Creative HQ 1500 มาชมกันก่อนได้ครับ

ขายหูฟัง 2 รายการดังนี้ครับ

ขายแล้วครับ หูฟัง SteelSeries ARCTIS 3

สภาพดี มีแต่ตัวหูฟัง เพิ่งเปลี่ยน Pad หูฟังใหม่ ใส่สบาย ตัว Driver หูฟังใช้ตัวเดียวกับรุ่นพี่ ARCTIS 5 และ 7 เป็นหูฟัง Gaming ไม่กี่ตัวที่ฟังเพลงเพราะ

=================================================

หูฟัง Creative HQ 1500

สภาพดีพอใช้ ตัวฟองน้ำด้านในเสื่อมตามกาลเวลา

ขาย 290.-

=================================================

ทุกรายการส่ง Flash Express ฟรีทั่วไทย (เก็บเงินปลายทางได้ครับ)

สนใจรายการไหนมาคุยกันก่อนได้ครับ ทั้งทาง Inbox Facebook : Khem Otakusan l Line : harimakenji l Tel : 083-2559144 นะครับ

ขอบคุณ OCZ สำหรับพื้นที่ในการขายในครั้งนี้ด้วยนะครับ
    Last edited by ecchihito; 5 Jul 2020, 20:39:06.

สนใจมาคุยกันก่อนได้ครับ วันนี้จะออกไปส่งของช่วง 11 โมงครึ่ง สามารถส่งวันนี้ได้เลย ครับ

Comment

หูฟัง SteelSeries ARCTIS 3 ขายแล้วครับ

Comment

เหลือ Creative HQ 1500 รายการสุดท้ายแล้วครับ สนใจมาคุยกันก่อนได้ครับ

Comment

เหลือรายการสุดท้ายแล้ว มาคุยกันก่อนได้ครับ

Comment

สนใจมาคุยกันก่อนได้ครับ

Comment

Working...
            X