Announcement

Collapse
No announcement yet.

RX5600XT รองรับ Fluid Motion หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RX5600XT รองรับ Fluid Motion หรือเปล่าครับ

RX5600XT รองรับ Fluid Motion หรือเปล่าครับ

เคยซื้อ 5700XT แต่ไม่มี Fluid Motion เพื่อนๆท่านใดใช้ 5600XT อยู่รบกวนมาตอบหน่อยครับ ถ้า 5600XT รองรับ ผมจะได้ซื้อมาใช้ดูหนังเลย ปล.ไม่ต้องแนะนำ SVP นะ

Last edited by online191; 15 Jul 2020, 22:48:35.

รุ่นใหม่ไม่รองรับแล้วครับ

จริงๆถ้าชอบ ผมแนะนำซื้อ tv ใหม่ดีกว่าครับ มันทำ double frame ได้ดีกว่า แต่ยังไงก็เจอวุ้นครับ

Comment

เปิดด้วย RadeonMod ครับ

Comment

Originally posted by laseractive View Post
        รุ่นใหม่ไม่รองรับแล้วครับ

จริงๆถ้าชอบ ผมแนะนำซื้อ tv ใหม่ดีกว่าครับ มันทำ double frame ได้ดีกว่า แต่ยังไงก็เจอวุ้นครับ
        TV มันก็ลื่นดีครับ แต่อยากใช้คอมเล่นมากกว่าครับ

Comment

ไม่มี

Comment

Working...
          X