Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปั้มลมยางรถอัติโนมัติ Air hawk Pro มาตรฐานtvdirect 790฿ มือสอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ปั้มลมยางรถอัติโนมัติ Air hawk Pro มาตรฐานtvdirect 790฿ มือสอง

ปั้มลมมือสองอัติโนมัติ ของทีวีไดเรก เติมลมยางรถยน มอไซ บอล สระน้ำ ติดรถไว้อุ่นใจ ยางรั่วปั็มไปหาร้านปะยางได้
    ปั้มแรงลมไว จอดิจิตอลตั้งระดับลมยางตัดอัติโนมัติ ต่อกับที่จุดบุหรี่ในรถได้เลย
    สินค้าทนทานตามมาตรฐานทีวีไดเรกไม่ใช่พวกของใช้2-3ทีพังราคาถูกๆของจีนทั่วไป
    อุปกรณ์ ตัวปั้ม แบต1ก้อนที่ชารจ สายชารจต่อจากที่จุดบุหรี่ หัวแปลงไว้สำหรับเติมลมชนิดอื่น
    ตำหนิ แบตเตอรี่ไม่เก็บไฟแล้ว การเติมลมรถควรใช้ต่อจากไฟรถยนต์ เติมแรงไวแน่นอน

นอกนั้นใช้งานปกติครับ ขาย790฿ รวมส่งแล้ว

0979279244

รีวิว https://www.youtube.com/watch?v=LDcJ030e5Bw

หรือเซิท air hawk pro
    Attached Files

600 รวมส่งได้มั๊ยครับ

Comment

จัดได้ครับ

Comment

Originally posted by taaunn View Post
        จัดได้ครับ
        ขอรายละเอียดการชำระเงินด้วย หลังไมค์มาเลยครับ

Comment

ส่งให้แล้วครับ หรือแอดไลน์ id line: taaunn ได้ครับ

Comment

ของยังอยู่ครับ ทักมาได้เลยครับ

Comment

ขายแล้วครับเตรียมจัดส่งครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X