Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของหนู ช่วยฟัน...ธงหน่อย ใช้หนูอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของหนู ช่วยฟัน...ธงหน่อย ใช้หนูอะไรดี

ที่มองๆไ้ว้ Microsoft Intellimouse Explorer 3.0 VS. Logitech G3 เห็นราคาพอๆกัน ร้าน P&Y 1,650฿ เลือกใช้ตัวไหนดี เล่นเกมส์ไม่หนักมาก ปกติใช้แต่ Microsoft ปุ่มลื่นๆข้างใต้มันทนกว่า Logitech พวกรุ่นธรรมดาที่เคยใช้มา แต่เบาไปหน่อย

อ่านผิด นึกว่า "ช่วยฟันหนูหน่อย"

Comment

ผมเชียร์ Microsoft นะครับ

Comment

ผมเชีย G3 ครับ แต่ไม่ลองเล่น G5 ละครับเพิ่มอีก 300 เอง

Comment

G3นี่กี่DPIครับ ถ้าไม่ถึง2000เพิ่มงบซื้อG5เถอะครับ
          หรือไม่ก็
          Acrox MOJ รุ่น 2000dpi ครับ รอซื้อคอมมาร์ทรับรองถูกแน่ๆ เซ็นเซอร์ละเอียดมากครบลองแล้วลื่นดี
          แต่ผมใช้G7อยู่ เอิ๊กๆ บังเอิญไปเจอมือสองมา

Comment

ของ ACROX ก็ดีครับ ถูกด้วย

Comment

Originally posted by Cesc View Post
              ผมเชีย G3 ครับ แต่ไม่ลองเล่น G5 ละครับเพิ่มอีก 300 เอง
              G3 = 1,650฿
              G5 = 2,400฿

สอย Microsoft Intellimouse Explorer 3.0 = 1,650฿ มาแล้วสวยเท่ห์ดีครับ เพราะผมชอบใช้ Microsoft มากกว่า ดูบึกบึนแข็งแรงกว่าปุ่มลื่นไม่หลุดง่ายเหมือน Logitech เสียดังไปนิดทั้งเม้าท์และคีบอร์ด แต่ก็ใช้มา 3 รุ่นแล้วยังไม่พังสักอันอยากเปลี่ยนใหม่ซะงั้น
              Last edited by layjung; 24 Dec 2007, 23:00:14.

Comment

อ่ะ ได้แล้วสินะ กำลังจะเชียร์G5อีกสักคนเลย

Comment

Working...
                X