Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวปลั้ก PG279Q

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวปลั้ก PG279Q

สงสัยทำไมเขาให้ปลั้กญี่ปุ่นมาอ่ะครับ 555555 PG279QE ตัวเก่าผมก็ให้ปลั้กมาแบบนี้ แล้วมีใครทราบว่าเปลี่ยนได้ไหมครับ พอดีตอนนี้เวลาผมเปิด gsync แล้วภาพมันกระพริบแปลกๆ ตัว PG279QE เก่าผมก็เป็น ลองสาย DP ใหม่ก็ไม่หายครับ เลยสงสัยอยู่ 2 อย่าง ไม่สาย grounded ก็การ์ดจอครับ 555 ขอบคุณครับ

อันนี้ตอนมันกระพริบ

https://photos.google.com/share/AF1Q...FfT1k0VWx2Mzl3

ลองเปลี่ยนสาย dp ใหม่ไปเรื่อยๆครับ ตอนผมซื้อ s2716dg ใหม่ๆต้องเปลี่ยนสาย4เส้นกว่าจะหมดปัญหา

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
      ลองเปลี่ยนสาย dp ใหม่ไปเรื่อยๆครับ ตอนผมซื้อ s2716dg ใหม่ๆต้องเปลี่ยนสาย4เส้นกว่าจะหมดปัญหา
      เฮือก!! ตอนนี้ผมทำเรี่องเคลมสายละครับ ชี้อของ ugreen มา บ้านเราหาสาย DP ยี่ห้ออี่นยากจริมๆ

Comment

ลืมถามเลยครับ มีสายยี่ห้อไหนแนะนำบ้างครับ

Comment

ของผมให้คนขายส่งมาใหม่เรื่อยๆอะครับจนเจออันที่ใช้ได้ ยี่ห้อไหนดีอันนี้ไม่ทราบครับ

Comment

Working...
          X