Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mobile HDD SATA 7 mm Seagate 1 TB สุขภาพดี ไม่มีแบด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Mobile HDD SATA 7 mm Seagate 1 TB สุขภาพดี ไม่มีแบด

ขายแล้ว ท่านที่มาจากบางนาส่ง GRAB BIKE มารับไปแล้วครับ
    ขาย Mobile HDD SATA 7 mm Seagate 1 TB สุขภาพดี ไม่มีแบด ถอดมาจาก notebook เปลี่ยนไปใช้ SSD
    ใช้ได้ปกติประกันใจ 7 วัน ขายแล้ว kerry + flash
    พร้อมส่งครับ เสาร์และอาทิตย์ก็ส่งได้ครับมีเคอรี่+Flashใกล้บ้าน

ขอคนที่พร้อม และสะดวกตามราคาข้างต้นก่อนนะครับ
    รับเองได้ตามนี้ 4 แยกเทพารักษ์ ,ลุมพินี มิกซ์ เทพารักษ์ - ศรีนครินทร์

Last edited by Oh-My-GoD; 21 Jul 2020, 13:23:04.

Comment

Originally posted by louis116 View Post

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

แวะมาให้เครดิตพ่อค้านะครับ
                สินค้าเรียบร้อยดี ตรงปกครับ

Comment

Working...
                X