Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ farcry 2 หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mawin13 View Post
    หาจุดเล็งปืนปรับตรงไหนครับ
    ใน Option หมวดอะไรไม่รู้ครับ ลืม มันจะมีหัวข้อ Cross hair : Off ให้ปรับเป็น On ซะ

Comment

ผมชอบแบบฝ่าด่านเลยอะทั้งรุ้นทั้งเสียวรถพัง 555

ได้อรรถรสดี

Comment

ผมไม่ขับฝ่าด่าน
        ผมเอารถเข้าไปในด่าน
        มันจะมารุม
        ผมก็ดยนระเบิดเขารถ ตูม ตายหมู่

Comment

ตอนแรกๆที่เล่น แมร่งเกมรัยฟระ ไม่เห็นหนุกเลย
          แต่พอเล่นไปซักพัก แมร่งใช้ได้เลยนี่หว่า
          แต่ว่าใครมีเซฟซัก 30% บ้าง ขอหน่อย ลงวินโดวส์ใหม่แล้วเอาเซฟเก่ามาใช้ไม่ได้เลยอ่ะ เซ็งเป็ด ><"

Comment

Working...
          X