Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าDrive D ไม่ได้เลย เป็นแบบในรูปดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าDrive D ไม่ได้เลย เป็นแบบในรูปดูให้ทีครับ

มันเป็นแบบในรูปเลยอะครับ แค่คลิกเข้าไปก็เด้งมาเลย แล้วก็โดนปิด TT

คำถามครับ
    1.มีข้อมูลหรือเปล่าครับ
    2.ถ้าไม่มี Format ได้ไหม
    3.ไวรัสหรือเปล่า

Comment

Originally posted by warut_it View Post
      คำถามครับ
      1.มีข้อมูลหรือเปล่าครับ
      2.ถ้าไม่มี Format ได้ไหม
      3.ไวรัสหรือเปล่า
      1. มี สำคัญด้วย ( หนัง ... เยอะเลย หุหุหุ )
      2. นี้ละปัญหา อยากแก้ (อยากให้เปิดได้เหมือนเดิม)
      3. ไม่รู้เหมือนกัน

ปล. จขกท จะตอบบแบบนี้ หิหิหิ

Comment

มีข้อมูลครับ ลูกนั้น640g มีข้อมูลอยู่เกือบๆ 550g ไวรัส ไม่น่าใช่ครับ เพราะว่า ตัวนี้เป็นคอมใหม่เพิ่งซื้อมะกี้เองครับ แต่ว่าใช้ HDD ของเดิม ที่เมื่อคืนผมยังใช้อยุ่เลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          1. มี สำคัญด้วย ( หนัง ... เยอะเลย หุหุหุ )
          2. นี้ละปัญหา อยากแก้ (อยากให้เปิดได้เหมือนเดิม)
          3. ไม่รู้เหมือนกัน

ปล. จขกท จะตอบบแบบนี้ หิหิหิ
          ใกล้เคียงคำตอบเลย >< ช่วยด้วยๆค๊าบๆ

หนัง.....เยอะครับ (งาน-รูป-ต่างๆทั้งนั้นเลย ชมพูมันอยู่อีกลูกครับ)
          Last edited by HoHo; 26 Feb 2009, 15:46:31.

Comment

ใช้ System Restore ย้อนกลับไปตอนที่ไม่เกิดปัญหาดู

Comment

กรรมครับ system restore กลับไปได้ล่าสุด สิงหา 2551 - -* ถ้ากดไป ข้อมูล HDD จะหายไหมครับ คือคอมเครื่องนี้เป็นเครื่องใหม่หมดเลย ยกเว้น HDD เป็นของเดิม อายุราวๆ2เดือนเท่านั้นเอง

Comment

ไปเข้าเวปรัยที่โดนไวรัสป่าวอ่ะ

Comment

ก็ประกอบคอมเสร็จ เข้าเวปนี้เวปแรกเลยครับเพราะ HDD ใช้มะได้ = =

Comment

เอาไปใส่เครื่องอื่นดูครับ set เป็น slave ถ้าไม่ได้อีกก็ ค่อยหาทางอื่น เหรอไม่ยัดใส่ box แล้วลองเปิดดูว่าได้ไหม

Comment

เปิดแบบ Explorer แล้วคลิก ซ้ายมือ อย่า ขวา...

Comment

มันเปนอารัยหว่า TT ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับ Window ไหมครับ มีสิทไหมที่จะเป็นที่ Window

Comment

Originally posted by HoHo View Post
                          กรรมครับ system restore กลับไปได้ล่าสุด สิงหา 2551 - -* ถ้ากดไป ข้อมูล HDD จะหายไหมครับ คือคอมเครื่องนี้เป็นเครื่องใหม่หมดเลย ยกเว้น HDD เป็นของเดิม อายุราวๆ2เดือนเท่านั้นเอง
                          ข้อมูลจะไม่หายครับ ยกเว้นการรีจัสค่าต่างๆ เช่น โปรแกรมที่ลงหลังจาก Restore Point ฯลฯ จะหายไปครับ

Comment

Working...
                          X