Announcement

Collapse
No announcement yet.

maxnetเล่นMSNไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• maxnetเล่นMSNไม่ได้ครับ

วันนี้เพิ่งติดใหม่เลยครับmaxnet แต่เล่นMSNไม่ได้ซะงั้นความเร็วก็ปกติครับใครเป็นมั่งครับ แล้วจะแก้ไงดี

ขึ้น error ว่าอย่างไรครับ ลองหาใน google ดู
    ผมใช้version 2009 ช่วงนี้มีปัญหาบ่อยครับ เดี๋ยวหลุด เดี๋ยวไม่ได้บ้าง maxnet เหมือนกัน

Comment

เป็นเหมือนกันครับบางที

Comment

ง่าแถวไหนอะ กี่วันเค้ามาเดินสายให้อะครับ ผมรอมาอาทิตย์นึงแว้ว

Comment

ไม่น่าเกี่ยวกับ Maxnet นะ เพราะผมก็เล่นอยู่ เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด 2009 ด้วย ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Working...
          X