Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเคสสวยๆให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเคสสวยๆให้หน่อยคับ

ตามหัวข้อเลยคับ ขอแบบว่า ใสข้างนึ่งนะคับ (มีรูปด้วยก้อดีคับ)
    งบ 2000 +- 500 คับ

ปล.ขอใหญ่นิดนึงเอาแบบว่าใส่ HIS HD4870 ได้อะคับ ตอนนี้ใช้ Gview nemo อยู่ เคสรกมากอิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    Last edited by popjun; 26 Feb 2009, 19:11:06.

COOLER MASTER CM 690 -2900
    RAIDMAX SMILODON EXTREAM BLACK -2550

Comment

Originally posted by superdear View Post
      COOLER MASTER CM 690
      2900

Comment

Comment

Originally posted by Inever View Post

หนักแบกกลับไม่ไหว

Comment

CM 690 มัน 9.7KG เองนิ

Comment

แล้วถ้าเป็นตัวนี้หละ COOLER MASTER Centurion 5

Comment

Originally posted by popjun View Post
                แล้วถ้าเป็นตัวนี้หละ COOLER MASTER Centurion 5
                โอเคเลยครับตัวนี้ราคาไม่แพง สวยด้วย ใช้อยู่ อิอิ

Comment

ขออณุญาติถามในกระทู็คนอื่นนะครับ

เคส ThermalTake V9 เป็นอย่างไรบ้างครับ

ระบายดีรึเปล่า พอจะใส่การ์ดใหญ่ๆได้มั้ยครับ (ให้ความรู้ผมด้วยนะคร้าบบ)
                  Last edited by groyjimaru; 26 Feb 2009, 23:07:55.

Comment

เคส ThermalTake V9 เป็นอย่างไรบ้างครับ

ระบายดีรึเปล่า พอจะใส่การ์ดใหญ่ๆได้มั้ยครับ
                    เย็นดีครับ
                    4870/gtx260 พอได้

Comment

คำว่าสวยในสายตาคุณกับผมมันไม่เหมือนกัน เหมือนเลือกหญิงสาวที่เราชอบก็ชอบไม่เหมือนกัน

เพราะงั้นไปเลือกเองดีกว่า

ปล. ผมใช้ CM690 อยู่ สวยเข้ม เรียบๆ

Comment

Working...
                      X