Announcement

Collapse
No announcement yet.

2GBHZ Week ใหม่นี่แรงจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2GBHZ Week ใหม่นี่แรงจริงๆ

พอดีแบบว่าไปเคลมได้ Week ใหม่มาไม่รู้ว่าได้ชิบอะไรมามันแรงจิงๆคับ
    E6600 Week L630A
    P5W64 WS Pro VMem Mod
    G.Skill 2GBHZ Week 7090000006637
    Galaxy 6600GT - - การโม่สมกับเครื่องเลย เห้ออ

ตามรูปเลยน่ะครับไฟ VMem 2.55 ดินสอขีดเอายังไปได้ไกลกว่านี้อีกเยอะครับเท่าที่ลองแต่ว่ายังไม่อยากเพิ่มไฟให้มันทีเดียวเยอะเด๋วจะแต๊บซะก่อนค่อยๆเพิ่มไฟทีล่ะนิดดีกว่าคิดว่าน่าจะได้ถึง CL 3-3-3-4 ที่ 900 เลยแหละครับแต่พอดีว่า ชิบ 975X มันทดแรมไม่ได้เลยไม่รู้ทำไมเลยไม่สามารถที่จะลองได้ เซ็ง

แรงโหดร้ายมากสมกับเป็น
    Great Skill จริงๆ

Comment

ทำได้ไงคับเนี่ยสุดยอด

Comment

แง๊ว อยากเห็น Bus 1000 CL 3 เร็วๆจังครับ

ปล. ตอนนี้ 2GB ของ HZ ราคาเหลือเท่าไหร่แล้วครับ

Comment

แรงหยั่งงี่ ถนอม ๆ เบา ๆมือ กับมันหน่อยนะ จะได้ใช้นาน ๆ อิอิ

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
            แง๊ว อยากเห็น Bus 1000 CL 3 เร็วๆจังครับ

ปล. ตอนนี้ 2GB ของ HZ ราคาเหลือเท่าไหร่แล้วครับ
            ไม่แน่ใจครับแต่คิดว่าคงไม่น่าจะเกิน 13,000

Originally posted by m-1 View Post
            แรงหยั่งงี่ ถนอม ๆ เบา ๆมือ กับมันหน่อยนะ จะได้ใช้นาน ๆ อิอิ
            คู่นี้คงต้องถนอมมือสุดๆแล้วล่ะครับ TK เค้าอาจจะอยากคืนเงินให้ผมมากว่าที่จะมาเคลมให้ผมแล้วมั้ง อิอิ ขาดทุนไปเท่าไหร่แล้วไม่รู้เนี่ย แต่ก็ต้องยอมรับว่า TK บริการ OK มากถึงแม้ว่าหน้าตาอาจจะบูดนิดหน่อยแต่ก็แน่ล่ะ พวกขาโหดขาเคลมคงเข้าใจกันดีน่ะ ฮิฮิ
            Last edited by Peter-C; 8 Mar 2007, 19:49:06.

Comment

แรงทั้งเครื่องแรงทั้งแรม . .

Comment

แรงจัง ไปเคลมมั่งดีกว่า

Comment

สู้สถิติโลกค้าหน่อยครับ แค่ 536.7 CL 3-3-3-8 เองครับ Vdimm 3.25V!!!!

http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=136290

Comment

ถามมาเมื่อคืน 12500 บาทงับ เลยไปเดินเจอ GMH แทน งิงิ ดีนะที่เจ๊กุ้งไม่ลดเหลือ 11500
                    มะง้่านอด GMH 4 แถวไปแง้ว ^ ^ แรมแรงน่าอิจฉาจริงๆเลยงับ

Comment

Originally posted by shikuva View Post
                      ถามมาเมื่อคืน 12500 บาทงับ เลยไปเดินเจอ GMH แทน งิงิ ดีนะที่เจ๊กุ้งไม่ลดเหลือ 11500
                      มะง้่านอด GMH 4 แถวไปแง้ว ^ ^ แรมแรงน่าอิจฉาจริงๆเลยงับ

รบกวนอัดมาโชว์ทีน่ะครับอยากรู้ว่ามันจะแรงแค่ไหนจะได้ไปลองหามาใช้ดูบ้างอ่ะแต่กลัวถ้าเกิดมือหนักไปนิดซืมันอาจจะเสียชีวิตได้แล้วก็ไม่ได้ชิบตัวเดิม T_T

Comment

Working...
                      X