Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับผมซื้อT20มาแล้วได้หม้อแปลงเปงของอะไรซักอย่างมันเีขียนไว้ว่า12V4Aจะเป็นอะรไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่คับผมซื้อT20มาแล้วได้หม้อแปลงเปงของอะไรซักอย่างมันเีขียนไว้ว่า12V4Aจะเป็นอะรไหมคับ

พี่คับผมซื้อT20มาแล้วได้หม้อแปลงเปงของอะไรซักอย่างมันเีขียนไว้ว่า12V4Aจะเป็นอะรไหมคับ
    แล้วผมปรับ เบสสุด แหลมสุด แล้วเสียงรวมได้ประมาน11.30มันก้อแตกแล้วแล้วอ่าคับ
    มันจะเป็นอะไรไหมถ้าใช้ต่อไปอ่าคับ
    งบน้อยอ่าคับT^T

ตัวนี้แตกง่ายครับไม่ห่วง

Comment

jinan มันแถมหม้อแปลงสถุลมา

วัด AC ได้ 24 Volt

ต้องไปหา AC 12 volt ประมาน 3A มาใช้

Comment

ขอบคุณทุกท่านคับ
        แต่ตอนนี้ได้ของแท้มาเปงของลำโพงเก่าๆที่เสียงไปอ่าคับไม่ทราบว่าใช้ได้ไหมคับ
        ตามนี้คับ11.5V1600mA~1.6Aใช้หรือป่าวคับ
        แต่เปิดมามันก้อปกติคับ

ขอบคุณทุกท่าน
        Last edited by PuyZaBra; 26 Feb 2009, 20:05:06.

Comment

ของ SBS370 ล่ะสิ ใช้ได้เหมือนกัน

Comment

ถูกต้องนะคับ
            อายุมันก้อปาไป6-7ปีแล้วคับ
            มันเสีย
            เห็นเอามาลอง
            ดีใจมากเพราะไม่ต้องจ่าย535
            อิอิ

Comment

Working...
            X