Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว 12,000 นิดๆ (ไม่รวมจอ) อุปกรณ์บ้านๆ ก็แหกโค้งได้ (หรือเปล่าหว่า) อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้ว 12,000 นิดๆ (ไม่รวมจอ) อุปกรณ์บ้านๆ ก็แหกโค้งได้ (หรือเปล่าหว่า) อิอิ

E5300 ( SLB9U )
    ASUS P5KPL-AM
    KINGTON 800 1Gx2 ตัวเตี้ย (แรงนะ ลองมาหลายตัว แจ่มทุกตัว)
    HDD WD AKS 320G
    PCI-E ASUS HD4670 HDMI
    CASE 600W noname
    DVD ASUS

ไม่ขยับไปสักหน่อยหรอครับ ^^ 4.0g

ลงตัวดี

Comment

สเปคนี้เล่น CRYSIS GRID BO-PARADISe ปรับได้เท่าไรครับ

เห็นแรงดี

Comment

ไม่ถึงหรอกครับ P5KPL-AM ตันบัส 300 ผมลองมาหายตัวแล้วครับ E5300 ตัวคูณ 13 เต็มสูบก็ 13x300 ครับ 3.9G เดี่ยวมาดูว่าจะเต็มสูบได้หรือเปล่าครับ รอแปป

บอร์ดสามัญญชน ครับ จะเล่น GIGABYTE G31 ก็เสียว ความจำเสื่อม เอิ้กๆๆ

Comment

แล้วสเปคนี้เล่น CRYSIS GRID BO-PARADISe ปรับได้เท่าไรครับ

เห็นแรงด

Comment

คุณวิกร เล่นทุกระดับจริงๆ

Comment

รอชมครับท่าน wikorn

Comment

แรง

Comment

Last edited by wikorn; 27 Feb 2009, 00:56:12.

Comment

เตี้ยแต่เร้าใจ

Comment

เก็บ สาย แล้วหล่อ เลย

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                        แล้วสเปคนี้เล่น CRYSIS GRID BO-PARADISe ปรับได้เท่าไรครับ

เห็นแรงด
                        สองเกมส์แรก จอ 22 นิ้ว ผม สุดๆหมดได้เลยครับ ปิด AA นะครับ
                        เกมส์หลังสุด ไม่เคยเล่น เกมส์ไรหว่าไม่มีลองครับ
                        ผมมีเกมส์ไว้ลองเครื่อง แต่ 3 เกมส์เองครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          สองเกมส์แรก จอ 22 นิ้ว ผม สุดๆหมดได้เลยครับ ปิด AA นะครับ
                          เกมส์หลังสุด ไม่เคยเล่น เกมส์ไรหว่าไม่มีลองครับ
                          ผมมีเกมส์ไว้ลองเครื่อง แต่ 3 เกมส์เองครับ

เกม 2เกมส์แรก อ่ะครับ ปรับ ความละเอียด ลงนิด ๆ แล้วเปิด AAก็ลื่นหรอครับ

ขอบคุณครับท่าน แต่เกม3 ก็คือ Burnout-PaRaDiSЄครับ

__วันนี้เห็นแต่ของแรงๆๆๆ__

Comment

AA เนี้ย E7400+HD4850 ยังเน่าเลยครับ จะเอาอะไรกับ HD4670 ครับ

Comment

สุดยอด จริง พี่วิกร

Comment

Working...
                              X