Announcement

Collapse
No announcement yet.

ACER X233Hbd ทำไมมันถูกจัง - -'

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ACER X233Hbd ทำไมมันถูกจัง - -'

ขนาดจอก็กว้าง แถมความละเอียด 1080P ด้วยแต่ราคามันประมาณ6พันเองอ่ะ

แค่เทียบกับของ Acer เอง 22" บางตัวยังแพงกว่าเลย

ใครใช้อยู่แล้ว เป็นยังไงมั่งครับ

เล่นได้เลยครับ คิดมาก เดี๋ยวของหมดกันพอดี อย่าลืมเช็คหน้าจอให้ดีๆก่อนด้วยนะครับ

Comment

ถูกดีกว่าแพงนะท่าน

Comment

มีของถูกจองไว้ก่อนครับ อิอิ

Comment

มันมีหลายรหัสคับ ตามคุณภาพวัสดุที่เอามาทำ

Comment

ที่สงสัยคือทำไมถึงไม่ค่อยมีคนพูดถึงเลย

เห็นในบอร์ดนี้จะเชียร์ไปทางซัมซุงกันซะมากกว่า

หรอว่าจอ Acer ไม่ค่อยดี??

ถ้าเทียบกับ SAMSUNG 2233SW คิดว่าเป็นยังไงมั่งครับ

Comment

ผมไม่ชอบ ACER ครับ ผมไปดูแล้วรู้สึกว่าพาเนลมันกระจอก
              แต่ก็แล้วแต่คนครับ รับได้พอใจก็ซื้อไปครับ ไม่แพงดี

อีกอย่างคือ ศูนย์เอเซอร์ แ_ง เ_ย ครับ
              Last edited by papababa; 27 Feb 2009, 23:25:26.

Comment

ผมว่า acer งานเค้าก็ดีนะครับ เครมของก็เร็วมากด้วย โดยส่วนตัวนะครับ จอ acer ผมว่าคุ้มเกินตัวนะครับ

จอเคยเอาไปเคลม มี dead 2 จุด พนักงานก็เปลี่ยนไห้เลย ทั้งที่ใช้มาหลายเดือนแล้ว
                โน้ตบุค card reader เสีย ก็เปลี่ยนบอร์ดให้ รอ 1 วัน

ผมเครมที่ศูนย์เซียร์ นะครับ ไม่รู้ว่าบริการจะเหมือนกันหรือปล่าว

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X