Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 30,000 ช่วยจัดสเปคให้ทีครับ Intel (3D/game)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่าน Zpecter ลองจัดสเปคให้ผมทีครับ เน้น 3D 90% game 80%
    งบเท่าไหร่ อ่ะครับ เอาไร ไม่เอาไร มั้ง

Comment

ก็งบ 30,000 อ่าครับ รวมจอ ไม่รวม > เม้าส์+ คีบอร์ด +ลำโพง

Comment

Originally posted by ryukung View Post
        ท่าน Zpecter ลองจัดสเปคให้ผมทีครับ เน้น 3D 90% game 80%
        3D 90% game 80% ว๊าววววว 170%อารายจะขนาดน๊าน มีแต่รวมกัน100% กำเวน

Comment

Originally posted by Zpecter View Post
          ทำงาน 3D ไม่ ควรใช้ ATI ครับ มันมี บัค
          บัคอะไรหรอครับ
          ช่วงนี้ดูๆ จะซื้อตอนเปิดเทอม
          ยังไงก็ขอข้อมูลด้วยครับ

ปล.จะใช้ทำ cad 2d/3d เหมือนกันครับ ไม่เน้นเกมส์
          Last edited by prospero_merlin; 28 Feb 2009, 09:21:20.

Comment

555+ ก็ 100% หมด 2 อย่างเลยละกาน เอ้า -*-

Comment

Originally posted by prospero_merlin View Post
              บัคอะไรหรอครับ
              ช่วงนี้ดูๆ จะซื้อตอนเปิดเทอม
              ยังไงก็ขอข้อมูลด้วยครับ

ปล.จะใช้ทำ cad 2d/3d เหมือนกันครับ ไม่เน้นเกมส์
              สงสัยเช่นกันครับว่า บัคอะไรหรอครับ
              ไม่ทราบจริงๆ

Comment

Working...
              X