Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ

อยากทราบว่าจะทำไห้มันใสทำไงครับ

ลองติ๊ก ถูกให้หมดดูครับ เผื่อมันจะหาย (เห็นเค้าบอกมา)

Comment

ช่วยหน่อยครับ ผมแก้นานแล้วครับยังไม่หายสักที

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน.... View Post

ช่วยหน่อยครับ ผมแก้นานแล้วครับยังไม่หายสักที
        โอ้ พระเจ้านั้นนะใช้ CPU อะไรนั้นนะท่าน

Comment

ไม่เห็นหายเลยครับ

Comment

ยังไม่หายครับ....

Comment

ผมลองติ๊กเอาออกหมดก็เป็นเหมือนท่านเลยนั้นนะ
              (ลงทุนมากเลย หิหิหิ)

Comment

ขอบคุณมากน่ะครับที่อุตส่าช่วย ไม่เปนรัยครับ ช่างมันเหอะ

Comment

แต่ผมติ๊กถูกแล้วหายนะ แปลกแหะ
                  (ลงทุนอีกรอบ หุหุหุ กำ ธีม Vista ผมเดี้ยงละ)

Comment

ขอถามอีกเรื่องครับ ผมลงทีม vista เหมือนกันแต่อยากถอนออก ผมลบใน You Uninstaller ออกแล้วครับ แต่มันยังไม่หายครับทำไงดี

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน.... View Post
                      ขอถามอีกเรื่องครับ ผมลงทีม vista เหมือนกันแต่อยากถอนออก ผมลบใน You Uninstaller ออกแล้วครับ แต่มันยังไม่หายครับทำไงดี
                      ไม่หายหรอกครับ มันลบได้ไม่หมดเป็นเหมือนกัน หิหิหิ ยังแก้ไม่ได้เหมือนกัน
                      ทีนี้เปลี่ยนเป็น ธีม ASUS ซะเลย มันเอ๋อซะแล้ว หัวมันยังโผ่ อีกแนะ กำ

Comment

เล่นเยอะ ก็เดี้ยงเยอะครับ พวก theme พวกนี้
                        ถึงจะเป็น 6.0 พอผมลองใช้แล้วก็ยังขัดใจอยู่ดี

วิธีเอาออก ก็ต้องลงมันใหม่ก่อน
                        แล้วก็ uninstall ออก .. ตอนนี้แหละมันจะถามว่าจะเก็บอะไรไว้บ้าง
                        ก็ไม่ต้องเก็บไว้เลย ตัวโปรแกรมจะคืนสถานภาพเดิมให้เครื่องคุณ (ถ้าไม่มีอะไรพลาดนะ)

ปล.เวลาทำค่อยๆอ่านเอาล่ะครับผม ไม่ต้องรีบร้อน หุหุ

Comment

CPU ?????????????

Comment

Working...
                          X