Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คคอมแบบนี้ดีแล้วหรือต้องทำไรเพิ่มบ้างอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คคอมแบบนี้ดีแล้วหรือต้องทำไรเพิ่มบ้างอะ

CPU Core 2 duo E8400 3.0 GHz
    การ์ดจอ GF-9800 GTX+1 Gb.
    HDD 320 Gb
    Ram 4 Gb
    สเป็คแบบนี้ต้องทำไรเพิ่มบ้างบอกด้วยนะคับ

ใช้ทำงานไรอะครับ

อย่าลืมดู psu ดีๆด้วยนะครับ

Comment

งบเท่าไหร่ครับ ไม่รู้จะเพิ่มอะไรยังไง...

Comment

เอาไว้เล่นเกม และก็มีงบ20000คับ

Comment

เกินงบครับ

Comment

พอดีงบเลยคับ (ได้ส่วนลด 4%)

Comment

ดีๆ แหล่มเลย

ชุดนี้เคยอยู่ในเคสผมเหมือนกัน (พักหนึ่ง)
              CPU ขายกิน (ลดสเปก)
              RAM เจ๊งทีละตัว (ตอนนี้เหลือ 2 GB)
              HDD ขาย (เปลี่ยนเป็น 640 GB)
              VGA ยังอยู่ดี หิหิหิ
              Last edited by TWK.; 1 Mar 2009, 13:35:37.

Comment

Working...
              X