Announcement

Collapse
No announcement yet.

็4870 HIS กับ Sapphire เลือก?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วแต่ประสบการณ์ที่เจอของแต่หละคนครับเจอดีก็ดีครับ แต่ที่ผมเจอมันแย่ เลยไม่ชอบก็แค่นั้นเอง แล้วเครมทีส่องของที่ไปเครมยังกับหาเชื้อโรคเลยครับ 55+

Comment

ผมเคลมเมนบอร์ด P5Q PRO ของ Dcom ตั้งแต่วันที่2-2-2552

ขณะนี้ยังเงียบบบบบบบบบ

Comment

แล้ว IceQ4 กับ Toxic
        มันคืออะไรหรือคับ
        แล้ว HIS 1G ที่ร้านไหนมีขายคับ
        ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกันคับ

Comment

D-com ไม่ได้ห่วยอย่างที่คิดนะ ( ศูนย์ สรรพวุฒ ) นะ ที่พนักงานคนนุงบริการดีมาก ป๋มทำ 3870X2 เสียมาถึง ก็ถามป๋มเลยจาUpgradeไหมคับ ป๋มก็ดูเพิ่มตังเยอะจัง เพราะซื้อตอนมานราคาPromotion แว้วป๋มก็บอกงั้นรอซ่อมละกันนะคับ เค้าก็ให้การืดป๋มมายืมก่อน ตอนแรกให้ 3870 แว้วเอามาเล่นไม่กี่วาน ป๋มโทรไปหาพี่เค้า พี่คับมานแรงไม่เท่าตัวเก่าอะคับ พอมีพวก4850 ให้ยืมไหมคับ พี่เค้าก็ไปหาให้คับ แว้วเค้าก็ได้ HIS 4850 ICEQ มา ตอนแรกป๋มก็ไม่ชอบ D-com นะคับ ตอนนี้ไปเครมศูนย์นี้OKคับ เราคุยกับเค้าดีๆ เค้าก็คุยกับเราดีๆคับ

Comment

Working...
          X