Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเปลี่ยนซิ้ง GF8800 GTS บ้าง !! !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็คิดอยู่ว่าตกลงจะไปทางใหนดี จะไปเล่นน้ำหรือจะติด ซิ้งใหม่ให้มันดีเช็คราคาอยู่เรื่อยๆๆครับ

Comment

water block มีขายที่ไหนครับมีรูปรึเปล่าครับ

ขอบคุรครับ

Comment

ยังรอ HR-03 Plus อยู่เสมอ

Comment

ออกแบบ Sink เองเลยครับ แล้วจ้างทำ ตามร้านรับงาน อลูมิเนียมน่ะครับ ตั้งยี่ห้อองเลย แจ่มหนัด

Comment

เหอะๆๆๆ ถ้าออกแบบได้ผมก็อยากออกแบบให้เหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าจะทำออกมาเหมือนแบบรึเปล่า และที่สำคัญ ต้นแบบ Proto Type มันทำแพงนา อุอุอุ

ปล. ออกแบบ Case แล้วมีร้านใหนรับทำอ่ะเปล่า ออุอุ

Comment

แล้วมะไหร่ซิงค์สำหรับ8800 จะออกเนี่ย

Comment

ที่ร้าน tk บอกผมวันนี้ว่าจะเข้ามาสิ้นเดือนครับ

Comment

Originally posted by nitro2004 View Post
                  เหอะๆๆๆ ถ้าออกแบบได้ผมก็อยากออกแบบให้เหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าจะทำออกมาเหมือนแบบรึเปล่า และที่สำคัญ ต้นแบบ Proto Type มันทำแพงนา อุอุอุ

ปล. ออกแบบ Case แล้วมีร้านใหนรับทำอ่ะเปล่า ออุอุ
                  ผมก็สนทำเคสเองเหมือนกัน แต่ราคามันสูงลิบลิ่วนะ

แล้วก้อาจจะไม่ Work เหมือนที่ทำมาจาก โรงาน
                  เพราะพวกเราไม่ใช้มืออาชีพ

Comment

ซิ้งตัวนี้ Nvidia ออกแบบมานะครับตอนนี้ยังยากที่จะหาซิ้งที่ดีกว่ายกเว้นใส่สารหล่อความเร็วครับ ที่เรียกกันว่าน้ำนั้นเองแต่ไม่คุ้มหรอกครับของเดิมๆมันก็ดีอยู่แล้วนะครับ

Comment

ทำเคสเองที่ผมว่าคงจะตัดแผ่น acrelic มาประกอบกันแบบเท่ แต่เอ้ แล้วมันจะใส่ได้รึเปล่าน้า 5 5 5 ขำตัวเอง

Comment

Working...
                      X