Announcement

Collapse
No announcement yet.

G-skill PQ 2X2 ลากไปได้ที่เท่าหร่ายกานบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G-skill PQ 2X2 ลากไปได้ที่เท่าหร่ายกานบ้าง

G-skill PQ 2X2 ลากไปได้ที่เท่าหร่ายกานบ้างคร๊าบบ
    ขอรายละเอียดจากทุกๆคนหน่อยนะ

ขอบคุงครีาบบ ตอนนี้ได้บัส1037 2.0 5-5-5-15 ขอบคุงคร๊าบบบ

ตอนที่ผมเคยใช้ก็ได้ พัน ไม่ถึงร้อย เหมือนกัน

คาดว่า PK น่าจะไปได้ไกลกว่านิดหน่อย

Comment

ไม่มีให้ลาก หิหิหิ
      ยืมเล่นหน่อย ^^

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
        ตอนที่ผมเคยใช้ก็ได้ พัน ไม่ถึงร้อย เหมือนกัน

คาดว่า PK น่าจะไปได้ไกลกว่านิดหน่อย
        ขอบคุงคร๊าบบบ อยากรุ้เหมือนกานPKไปได้เท่าหร่าย น่าเอาPkมาแทน

Originally posted by TWK. View Post
        ไม่มีให้ลาก หิหิหิ
        ยืมเล่นหน่อย ^^
        เอาไปถุง1100 เลยนะท่าน อิอิ

Comment

ผมยืมเล่นต่อนะ

Comment

ผมจองก่อน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ผมยืมเล่นต่อนะ
              ไม่ห้ายหรอกตาอิมทำแตปหมด 5555

ตาอิมมาช่วยconfigหน่อยดิมานไม่ยอมไป1100อะ 1083 จอฟ้าตลอดเข้าwinไปแปบ DFI FiXบ้าอารายม่รู้ งง จิงๆ ไฟเป๋ไปหน่อยไม่ได้ตูเข้าและ

Originally posted by okinava30 View Post
              ผมจองก่อน
              กลัวไปม่ถุงอะตายที่ตาอิมก่อน

Comment

1000 cl 5-5-5-15 ไฟ 1.95

Comment

Geil Blcke Dragon 1GB*2/800MHz/CL4 ปรับไป 1080 ไฟ 2.0 เปิดได้ทั้งวัน แสดงว่า Geil เหนือกว่า

Comment

แง่วงงเลย Geil เหนือก่าหรอ อานนี้ตัวPQ มาน CL5ตั้งแต่ 800แว้วน้าเดี๋ยวจาลองกดๆดูนะ

Comment

Originally posted by lampofgod View Post
                      Geil Blcke Dragon 1GB*2/800MHz/CL4 ปรับไป 1080 ไฟ 2.0 เปิดได้ทั้งวัน แสดงว่า Geil เหนือกว่า

Comment

น่าจะมีคนทำdb แรม2*2 นะครับ ไล่ระดับราคาตัวไหนน่าสนที่สุด

ผมส่งgskill pi black อุๆ คุ้มมากๆ pny อ่อนๆผมclหลวมจัง

Comment

อยากรู้เหมือนกันว่ามันได้เท่าไหร่

ราคามันน่าสนใจ ไม่ถึงสองพัน PQ PK เนี่ย

ว่าจะอัพไปใช้ 4GB บ้างไม่รู้เอาตัวไหนดี ได้สัก 1100 ก็โอละ

Comment

2x2 ผมว่า คอร์แซร์ ตัวซิ้งค์สูงๆ เวิร์คดี แต่ปัญหาคือมันมีหลายรุ่นย่อยๆ อิๆ

Comment

แรมคู่นี้จะโดนเวียนเทียนไหมเนี้ย อิอิ

Comment

Working...
                              X