Announcement

Collapse
No announcement yet.

msn v9 งอแงก็ไปโหลด v10 น่าจะหาย(ลองแล้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msn v9 งอแงก็ไปโหลด v10 น่าจะหาย(ลองแล้ว)

msn9 บั๊กเยอะ msn10 (ตอนนี้ 14 แล้ว) ไปเลย อาการต่างๆจะได้หาย (ลองแล้ว)

เห็นกระทู้เยอะเหลือเกิน ลองไปโหลดมาดูครับ น่าจะแก้ได้

http://download.live.com/messenger/?mkt=th-th

ตามนี้เลย โหลดทับไปได้เลยครับ

มันจะโหลดตัวล่าสุดให้เราอัตฺโนมัติครับ
    Last edited by pause; 1 Mar 2009, 01:36:03.

แจ่มแต่เรารู้ได้ไงว่ามัน V10 อ่ะ
    Last edited by joykajaa; 28 Feb 2009, 09:03:41.

Comment

ผมใช้ 8.1 อะน่ะ ออนไม่ได้เลยเปลี่ยน ก้อ ไม่ได้ พึ่งมาได้มะคืน ไม่ได้ออนเอม 2 วัน อ่ะนะ
      v10 ก้อแจ่มดีนะคัฟ

Comment

ผมยังใช้ v8.5 อยู่เลย อิอิ

Comment

v.10 มองยากใช้งานยาก
          ที่สำคัญ DISPLAY มันย้ายจากขวาไปซ้ายทำให้ไม่คุ้นเคย -*-

เเถบบอกสถานนะมันเป็นสี ๆ
          มันไม่เหมือนบอกเป็นขีด ๆ เเบบ BUSY อะไรเเบบนี้
          ทำให้บางทีไม่รู้ว่าเค้าอยู่สถานะอะไร

รู้เเต่ว่าออนไลท์จะสีเขียว

Comment

ใครใช้ V.10 ขอดูหน่อยว่าหน้าตาเป็นยังไงบ้าง

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
              ใครใช้ V.10 ขอดูหน่อยว่าหน้าตาเป็นยังไงบ้าง
              อยากรู้เหมือนกัน ผมก้ใช้ 8.5 อยู่เลย

Comment

นี่ครับชอบลองของใหม่ 55

Comment

ใช่แบบนี้รึปล่าวคับ อันนี้เป็น ver 2009 Build 14.0.8050.1202
                  Last edited by hurahara; 3 Jul 2009, 00:08:02.

Comment

มี messenger plus ออกมารองรับยังครับ

Comment

มีแล้วครับ

Comment

เบื่อพวกตัวใหม่ๆ ใช้ไปได้ไม่กี่วันให้ฮัพอีกแล้ว จะฮัพอะไรกันนักหนา สรุปตอนนี้ใช้8.1 สบายใจเฉิบ

Comment

ลองแล้วแจ่มมาก อิอิ

Comment

ผมใช้ 8.5 บนวินโดว์ 7 64บิทครับ ตัวนี้ปัญหาน้อยที่สุดแล้วหลังจากที่ได้ลองใช้ทุกรุ่น^^

Comment

8.1 ไฟนอล เหมือนกันสบายใจไม่ต้องมานั่งลุ้นว่าวันไหนจะได้ update กันอีก

Comment

Working...
                              X