Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Phenom II X4 810 ( AM3 ) ขอรบกวนทีครับพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Phenom II X4 810 ( AM3 ) ขอรบกวนทีครับพี่ๆ

AMD Phenom II X4 810 ( AM3 ) ขอรบกวนทีครับพี่ๆ ร้านไหนมีขายหรอครับ ที่บริการดีๆหน่อยคับ แล้วก็ราคาด้วยนะครับ

แล้วก็บอร์ด MSI 790FX GD70 ด้วยนะครับ ราคา,ร้านไหนขายมั่งคับ ขอบคุณพี่ล่วงหน้าเรยนะครับ

Foojung..

ไม่น่าจะมีจำหน่ายมั้ง ตอนนี้นะ

Comment

ยังไม่มา รอก่อนเน้อใจเย็นๆ

Comment

รอของแรงก่อนน้อออออ

Comment

อยากได้ของแรงต้องใจเย็นๆคับ

Comment

เก็บตังค์ไว้ในเป๋าก่อนเน๊อ

Comment

มันแพงกว่า 920 มั้ยคับ

Comment

Originally posted by sneakama View Post
                มันแพงกว่า 920 มั้ยคับ
                ถูกกว่าประมาณพันกว่าบาทครับ

Comment

รอตัว 945 ไปเลยครับ

Comment

ขอบคุณพี่ๆที่ตอบนะครับ รอๆ รอของแรง ชอบบอร์ด MSI จริงๆ หุหุ

Comment

Working...
                    X