Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนสมาชิกทุกท่าน...ช่วยตั้งชื้อร้านให้ผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนสมาชิกทุกท่าน...ช่วยตั้งชื้อร้านให้ผมหน่อยครับ

ปกติแล้วผมไม่ได้ทำงานด้านนี้โดยตรงครับ แต่มีความสนใจเรื่องคอมฯจริงๆจังๆ..ก็เมื่อได้สมัคเป็นสมาชิกที่นี้ครับได้รับประโยชน์ และความรู้จากที่นี้มากมายครับ จนได้ศึกษาเพิ่มเติมด้านนี้ครับ เพื่อจะเปิดร้านคอมพิวเตอร์เล็กๆ ซักร้านตามที่เคยฟันไว้ครับ ประกอบกับร้านคอมพิวเตอร์แถวบ้านผม(สุราษฎร์ฯ)ไม่มีร้านคอมฯ ที่ขายของ MID-HI เลยครับ ไปสั่งของก็ทำแบบไม่เต็มใจจะสั่งให้ หาว่าเราเรื่องมากอยากได้ของพิศดาร.. สั่งแล้วก็รอ..พอไปถามอีกทีก็บอกว่าไม่มี..--" ผมเลยตัดสินใจเก็บเงินเปิดร้านเองซะเลย..ฮุฮู หมดตัวเลยครับ..
    ขอบคุณทุกท่าน และเวปดีๆ แบบนี้ ที่ทำให้ผมฉลาดและกล้าที่จะทำตามความฝันครับ^^,

=ช่วยกันตั้งชื้อร้านให้ผมด้วยน่ะครับ..ยังไม่มีชื่อร้านครับ^^=

-ซื้อของราคากลางๆ แล้วโอเวอร์คล๊อก หรือทำทุกวิถีทางเพื่อรีดพลังที่ซ่อนเร้นภายใน เพื่อให้...ได้ความแรง และคุณภาพที่สูงสุด-

^^นั้นคือแนวทางการทำงานของผม^^

Last edited by pongsak09; 10 Mar 2007, 18:04:27.

เหอะๆ มันคือความผันของผมเหมือนกันเรยอะ

ดีใจด้วยนะครับ ที่ทำสำเร็จแล้ว รอผมด้วยนะ . .

ชื่อร้านเอาเป็น OCShop ดีไหม 55+

Comment

Originally posted by Cesc View Post
      เหอะๆ มันคือความผันของผมเหมือนกันเรยอะ

ดีใจด้วยนะครับ ที่ทำสำเร็จแล้ว รอผมด้วยนะ . .

ชื่อร้านเอาเป็น OCShop ดีไหม 55+
      ใจเดียวกันเลยครับ^^ ขอบคุณครับ
      ยังรอชื่อร้าน จากท่านอื่นอยู่ครับ..^^

Comment

แหม ความฝันเหมือนกันเลยแต่ ไม่มีไอเดียอ่ะ

Comment

เป็นความคิดของหลายๆคนครับว่าจะต้องเปิดร้านให้ได้ ผมก็หนึ่งในนั้น อิอิ
          ขอให้ประสบความสำเร็จครับผม

Comment

ได้ดั่งฝันแล้วครับ ยอดเยี่ยมไปเลย ขอให้ประสบผลสำเร็จนะครับ

Comment

สู้ ๆ

Comment

สุราษฎร์ฯคอมพิวเตอร์เอาชื่อจังหวัด อำเภอ หรือตำบลไว้ก่อน ดูแล้วใหญ่ดี ชื่อแฟชั่นเอาไว้ก่อน

Comment

หาที่มาที่ไปดูก่อนครับ.. ผมกว่าจะได้คิดกันเป็นปี เปลี่ยนไป 3ชื่อ..

Comment

ร้านในฝัน My Dream Computer ตรงใจดีครับ

Comment

ถ้าร้านผมสงสัยจะชื่อว่า guru อิอิ

Comment

ขอให้ เฮง เฮง เฮง นะครับ แต่ไกลไปหน่อยไม่งั้นจะไปช่วยอุดหนุน
                        ชื่อร้านคิดไม่ออกครับ

Comment

โอ๊ว ซึ้ง ความฝันเป็นจริง

Comment

ของโชว์ในตู้ ดูหรูดีครับ อิอิ

ชื่อร้าน ไม่รู้แหะ - -

Comment

OCZ~ COMPUTER

Comment

Working...
                              X