Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเกมเก่าๆหน่อยนะครับ ทำไมกดเล่นแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเกมเก่าๆหน่อยนะครับ ทำไมกดเล่นแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ

เป็นแบบในภาพอ่ะครับเป็นมาตั้งแต่เครื่องเก่าแล้ว ลง Rad2 เล่นได้ปกติแต่ลง Yuri เสริมทีไร
    เป็นแบบนี้ทุกทีเครื่องเก่าตอนแรกเคยเล่นได้แต่มาหลังๆ
    ลงOSใหม่มาเรื่อยนึกอยากเล่นดันลงเล่นไม่ได้ซะงั้น ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ
    สเปกผมตามลายเซ็นครับ
    ขอบคุณครับ

ว้า เงียบเลยสงสัยเกมจะเก่าไป ไม่เป็นไร ขอบคุณครับ

Comment

ลองลงแพทดูสิคับ (ไม่รู้ว่ามันมีหรือเปล่า) เผื่อจะช่วยได้

Comment

ขอบคุณครับจะลองดู อิอิ

Comment

Working...
        X