Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายึดซิ้ง cpu ที่ติดดด้านหลังบอร์ดที่พลาสติกจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายึดซิ้ง cpu ที่ติดดด้านหลังบอร์ดที่พลาสติกจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ

เอาแบบที่เป็นพลาสิกอะครับ
    Attached Files

หมายถึงback plateกันบอร์ดงอเหรอครับ
    ไม่เคยเห็นพลาสติกเลย ใครรู้บอกหน่อยครับ

Comment

จะใช้กับ socket อะไรครับ ผมมีที่มันแถมมาให้กับซิงค์ Fatality ผมใช้แต่ 775 อันเดียว

Comment

เคยเห็นแต่เป็นเหล็ก+แปะพลาสติกกันช๊อต

ถ้าจะเอาพลาสติก เอาตัวเหล็กมาทาบแบบตัดอะคริลิกดีกว่าครับ

Comment

แล้วแบบที่เป็นเหล็กมันซื้อได้ที่ไหนอ่าครับ

ผมบอร์ดงอ เครมไปตัวนึงละ

Comment

อันนี้ใส่กะ775คับ

Comment

jedi ครับ ลองไปถามดู เป็นอุปกรณ์เสริม
              ถ้า socket ตรงกัน ถึงจะเป็นคนละยี่ห้อก็น่าจะใส่กันได้

Comment

ทำเอาได้ครับ ถ้ามีพลาสติกแข็ง
                เอาบอร์ดมาทาบแล้วก็มาร์กจุดไว้ครับ ทีนี้ก็เจาะ

ไม่ใช่อครีลิคนะครับ อครีลิคมันกรอบ

Comment

Working...
                X