Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส์ hod3 ไม่ได้ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส์ hod3 ไม่ได้ครับ..

คลิ๊กเพื่อติดตั้งแล้วมันขึ้นให้ไปทำไรในคอนโตนพาเนล.. Please go to the Control Panal to install and configure system components ตามรูปครับ..

ขุดหน่อยนะครับ.. ยังไม่ได้เลย..

Comment

เหมือนตัว setup ต้องการเครื่องมือที่ช่วยในการติดตั้ง ของวินโดส์ในการลงอ่าคับ ลองลงโปรแกรมอื่นๆว่าเป็นเหมือนกันไหม ไม่งั้นก็ลองถามคนอื่นๆในบิทที่โหลดเส็ดแล้วดู

Comment

Originally posted by nomo View Post
        เหมือนตัว setup ต้องการเครื่องมือที่ช่วยในการติดตั้ง ของวินโดส์ในการลงอ่าคับ ลองลงโปรแกรมอื่นๆว่าเป็นเหมือนกันไหม ไม่งั้นก็ลองถามคนอื่นๆในบิทที่โหลดเส็ดแล้วดู
        มันจะต้องการอะไรอีกก็ไม่รู้นะ..

Comment

Working...
        X