Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอยาวๆ 10.5 นิ้ว อย่าง GTX260 ใส่กับเคสรุ่นไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอยาวๆ 10.5 นิ้ว อย่าง GTX260 ใส่กับเคสรุ่นไหนดี

ที่ไม่ติด HD ครับ

เคสใหญ่ๆ ติดได้ทุกรุ่นครับ

บอร์ดนี้ฮิตCM690มาก น่าจะติดได้รอคนใช้เองมาบอกดีกว่า
    ผมใช้จีวีว การ์ดจอเคยเทพ555

Comment

CoolerMaster CM690! ไม่ติดแน่คับผม ใส่มากับตัวเองแล้ว

ราคา 2700-3000 เท่านั้นแถม Design ค่อนข้างจะดีแต่ข้อเสียคือ

มันหนักคับ T T

Comment

แล้ว CoolerMaster C5 ใส่ได้เปล่าครับเผื่อจะชื้อ

Comment

Originally posted by Maranello View Post
          CoolerMaster CM690! ไม่ติดแน่คับผม ใส่มากับตัวเองแล้ว

ราคา 2700-3000 เท่านั้นแถม Design ค่อนข้างจะดีแต่ข้อเสียคือ

มันหนักคับ T T
          ตามนั้นครับ

Comment

i-cute ไง

Comment

ตัวนี้ติดมั้ยครับ

คือผมใช้เคสนินจาอยู่ลองวัดดูแล้ว ตัวนี้ติด HD

ปล.ถ้าเปลี่ยนเคสใหม่ อาจต้องดูตัวที่ใส่ การ์ดจอยาวๆได้ ซื้อใหม่คงซื้อ CM690 ครับ ขอบคุณมาก

Comment

การ์ดตัวนี้ยาวปกติไม่ได้ยาวอลังการเหมือนพวก 285 295 หรือ GX2 ครับ เคชATX ได้ได้หมดแหละครับ อย่าไปใส่ HDD ให้มันตรงกับ VGA มันก็ไม่ติดเองครับ

Comment

http://www.raidmax.com/specs/ninja.htm
                  http://www.thermaltake.com/product_g...id=&parent_cp=

เคสบางรุ่นช่องใส่ HD มันอยู่แนวขวางอ่ะครับ มันไม่ได้ติด HD แต่ติดช่องใส่ HD ที่ขวางอยู่
                  เคสบางรุ่นอยู่แนวกับการ์ดจอก็ไม่ติด

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    การ์ดตัวนี้ยาวปกติไม่ได้ยาวอลังการเหมือนพวก 285 295 หรือ GX2 ครับ เคชATX ได้ได้หมดแหละครับ อย่าไปใส่ HDD ให้มันตรงกับ VGA มันก็ไม่ติดเองครับ
                    เห็นด้วยครับ

Comment

ลอง NZXT Tempest ดิ 3,600

คุ้มดี ใส่ได้แน่เชื่อดิ

Comment

Working...
                      X